Huyu mnyama alieneaje ndani ya ndege?

Huyu mnyama alieneaje ndani ya ndege?

anakaa vizuri huyo, tena ikiwezekana anapakatwa kabisaa, wala hapati tabu!!
 
walivunja míguu na alipofika wakamvalisha ya bandia. Chezea mafisad wewe!
 
huyo huwa anaingizwa kwenye cage anakaa,safari inakwenda
 
haahahah nimekumbuka kipande cha mr 2 bungeni .. labda walitoboa ndege
 
Maswali ni mengi kuliko majibu,ila watakuwa walimpiga sindano ya usingizi wakamlaza
 
Alikatwakatwa.

Mijitu mingine ni mijinga sana. Hivi wewe unaviona videge vikiruka juu, unafikiri ni kama kunguru zile?
mbona unatoa povu au wewe ndo umemsafirisha nini
 
Maswali ni mengi kuliko majibu,ila watakuwa walimpiga sindano ya usingizi wakamlaza

Mkuu nadhani hapo ni kweli,sindano ndo itakuwa imetumika,mafisadi wana mbinu nyingi
 
Alikunjwa akawekwa kwenye gunia kichwa kikatolewa nje ili apumue vizuri.
 
mbona unatoa povu au wewe ndo umemsafirisha nini

Mimi nimeshasafirisha wengi sana kabla ya huyo. Kihalali kabisa na vibali vyote na chanjo zote a Serikali nimewapiga, si huyo tu, nimeshasafirisha hata binaadam (manpower recruiter au modern slavery agency) na nna baraka zote za Kimataifa kwa hilo na wewe ukipenda sema tu ntakupeleka kwa watu wanaolipa ukifanya kazi.
 
Comrade mzigo wa mwizi ni balaa ye mwenyewe huubeba lakini akikamatwa tu hawezi kuuinua tena
 
Mimi nimeshasafirisha wengi sana kabla ya huyo. Kihalali kabisa na vibali vyote na chanjo zote a Serikali nimewapiga, si huyo tu, nimeshasafirisha hata binaadam (manpower recruiter au modern slavery agency) na nna baraka zote za Kimataifa kwa hilo na wewe ukipenda sema tu ntakupeleka kwa watu wanaolipa ukifanya kazi.

hujielewi na wala huoni aibu kwa pumba unazoongea
 
hujielewi na wala huoni aibu kwa pumba unazoongea

Pumba zipi, madudu wafanye wanaotoa vibali, nyinyi mlalamikie msafirishaji.

Airport hazina ulinzi? wacheeni ujinga, fuguweni macho na mawazo. Mnananunulika kwa thamani ndogo sana kwa sababu ya starehe na kujionesha kuwa na mimi nimefanya hivi na vile.

Kuna wizi na wapokea rushwa nchii hii zaidi ya TRA? niambie ni nani waliojazana huko.
 
Back
Top Bottom