Huyu mnyama alieneaje ndani ya ndege? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mnyama alieneaje ndani ya ndege?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, May 5, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,342
    Likes Received: 6,687
    Trophy Points: 280
    we unacheza na wezi!!!ataenea tu!
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anakaa vizuri huyo, tena ikiwezekana anapakatwa kabisaa, wala hapati tabu!!
     
  4. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,263
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    walivunja míguu na alipofika wakamvalisha ya bandia. Chezea mafisad wewe!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwene meli anaingia amesimama, sio lazima ndege.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo huwa anaingizwa kwenye cage anakaa,safari inakwenda
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Alikatwakatwa.

    Mijitu mingine ni mijinga sana. Hivi wewe unaviona videge vikiruka juu, unafikiri ni kama kunguru zile?
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,766
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    haahahah nimekumbuka kipande cha mr 2 bungeni .. labda walitoboa ndege
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Maswali ni mengi kuliko majibu,ila watakuwa walimpiga sindano ya usingizi wakamlaza
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,380
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Aliambiwa alale!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Excellenttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    hiki ndicho kilifanyika......
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    mbona unatoa povu au wewe ndo umemsafirisha nini
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani hapo ni kweli,sindano ndo itakuwa imetumika,mafisadi wana mbinu nyingi
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    sidhani kama hiyo mbinu itawezekana
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,110
    Likes Received: 10,461
    Trophy Points: 280
    Alikunjwa akawekwa kwenye gunia kichwa kikatolewa nje ili apumue vizuri.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeshasafirisha wengi sana kabla ya huyo. Kihalali kabisa na vibali vyote na chanjo zote a Serikali nimewapiga, si huyo tu, nimeshasafirisha hata binaadam (manpower recruiter au modern slavery agency) na nna baraka zote za Kimataifa kwa hilo na wewe ukipenda sema tu ntakupeleka kwa watu wanaolipa ukifanya kazi.
     
  18. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Comrade mzigo wa mwizi ni balaa ye mwenyewe huubeba lakini akikamatwa tu hawezi kuuinua tena
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    hujielewi na wala huoni aibu kwa pumba unazoongea
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Pumba zipi, madudu wafanye wanaotoa vibali, nyinyi mlalamikie msafirishaji.

    Airport hazina ulinzi? wacheeni ujinga, fuguweni macho na mawazo. Mnananunulika kwa thamani ndogo sana kwa sababu ya starehe na kujionesha kuwa na mimi nimefanya hivi na vile.

    Kuna wizi na wapokea rushwa nchii hii zaidi ya TRA? niambie ni nani waliojazana huko.
     
Loading...