Kama jini aise.......tafadhari serikali msizuie mikorogo kuna watu wanaweza kufanana na wanasesele.Ama kweli make up zinawahifadhi wadada wengi wa mjini hivi huyu ndo naemuonaga kwenye screen au ni bi mkubwa ake???![]()
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]Kama jini aise.......tafadhari serikali msizuie mikorogo kuna watu wanaweza kufanana na wanasesele.
Hahaaa Omwanaa, mkuu kuna picha niliona wameweka watoto (2) kitoto kizurii cha kizungu na kitoto kiafrika afu wameweka caption , Kile kizungu kinaitwa Baby na Kile kiafrica kinaitwa Omwana ,nilicheka sanaaOmwana
Halafu kuna picha kama hizo mbili upande mmoja mzungu amesinzia,Hahaaa Omwanaa, mkuu kuna picha niliona wameweka watoto (2) kitoto kizurii cha kizungu na kitoto kiafrika afu wameweka caption , Kile kizungu kinaitwa Baby na Kile kiafrica kinaitwa Omwana ,nilicheka sanaa