Jolie Jolie
JF-Expert Member
- Dec 28, 2017
- 7,406
- 13,824
Hahahahah[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] niwie radhi mkuu naomba nisijibu hili swali
Hahahahah[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] niwie radhi mkuu naomba nisijibu hili swali
mama mia!!Ama kweli make up zinawahifadhi wadada wengi wa mjini hivi huyu ndo naemuonaga kwenye screen au ni bi mkubwa ake???![]()
Hahaaa Omwanaa, mkuu kuna picha niliona wameweka watoto (2) kitoto kizurii cha kizungu na kitoto kiafrika afu wameweka caption , Kile kizungu kinaitwa Baby na Kile kiafrica kinaitwa Omwana ,nilicheka sanaa
Hahaaa Omwanaa, mkuu kuna picha niliona wameweka watoto (2) kitoto kizurii cha kizungu na kitoto kiafrika afu wameweka caption , Kile kizungu kinaitwa Baby na Kile kiafrica kinaitwa Omwana ,nilicheka sanaa
Hahaaa Omwanaa, mkuu kuna picha niliona wameweka watoto (2) kitoto kizurii cha kizungu na kitoto kiafrika afu wameweka caption , Kile kizungu kinaitwa Baby na Kile kiafrica kinaitwa Omwana ,nilicheka sanaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Omwana
Du hatari kweli hila kamanda alikuwa na roho ngumu kweli au kipindi bado beki tatuAma kweli make up zinawahifadhi wadada wengi wa mjini hivi huyu ndo naemuonaga kwenye screen au ni bi mkubwa ake???![]()
Hahaha watu mna mambo ya ajabu![]()
Huyu omwana nachekaga sana
Kabla sura haijapigwa rami sio?Picha ya zaman