- Thread starter
- #21
Usafiri wa umma chiefMkuu hiyo gari Ni aina gani unaendesha
Au Ni usafiri wa uma tuh
Usafiri wa umma chiefMkuu hiyo gari Ni aina gani unaendesha
Au Ni usafiri wa uma tuh
Atakuwa mccm huyoGongo la mboto leo jioni nimemkuta huyu chinga akiuza machungwa kwenye mazingira hatarishi kwake na kwa wateja wakeView attachment 1787391
DCM hilo.Mkuu hiyo gari Ni aina gani unaendesha
Au Ni usafiri wa uma tuh
Wapi picha wewe?Dar es salaam kwa sehemu kubwa ni kuchafu sana na kunanuka. Wakazi wake ni wachafu sana.
Kuna majalala kila kona, kuna mitaro yenye maji machafu yasiyotembea yamelala na kuoza hata kuzalisha Mbu.
Kuna chemba zilizojaa vinyesi vya binadamu na Mara nyingine zinazibuka na maji ya vinyesi kuzagaa barabarani
Kuna joto kali na idadi kubwa ya watu, wengi wananuka jasho wake kwa waume
Kuna wanaume wanaotia kinyaa kwani hawana tofauti na wanawake waitwa mashoga
Hali ya hewa kwa ujumla sio nzuri ukiondoa maeneo ya karibu na ufukwe
Tumweke kundi la watanzaniaGongo la mboto leo jioni nimemkuta huyu chinga akiuza machungwa kwenye mazingira hatarishi kwake na kwa wateja wakeView attachment 1787391
"Msiwasumbue ndio wapiga kura wetu"- in whose voice!Gongo la mboto leo jioni nimemkuta huyu chinga akiuza machungwa kwenye mazingira hatarishi kwake na kwa wateja wakeView attachment 1787391
Nakuona umempiga picha Ukiwa ndani ya daladala lako.Gongo la mboto leo jioni nimemkuta huyu chinga akiuza machungwa kwenye mazingira hatarishi kwake na kwa wateja wakeView attachment 1787391