Wee mwenyewe chombo ulichopanda kina kutu hapo tetenasi nje nje, nacho jaribu kusema Africa tunasurvive kwa uwezo wa Mungu tu.Gongo la mboto leo jioni nimemkuta huyu chinga akiuza machungwa kwenye mazingira hatarishi kwake na kwa wateja wakeView attachment 1787391
Ameweka baskeli kwenye barabara ya lami kabisa,hawa ndio wanaoleta foleni.Gongo la mboto leo jioni nimemkuta huyu chinga akiuza machungwa kwenye mazingira hatarishi kwake na kwa wateja wakeView attachment 1787391
Hilo nalo nenoNo hao wanaonunua kwake ndiyo uwaweke kundi gani
Kumbe hapo ndio eneo safi?😂😂😂Umesha sema 'gongo la mboto' hyo kawaida sana...shuka hapo ingia mitaani uko mbona utakuja kufuta picha
Hapo fresh tu...hapo si kama kkoo sokoni tuKumbe hapo ndio eneo safi?😂😂😂
gali ni Nini?Mkuu hiyo gali Ni aina gani unaendesha
Au Ni usafiri wa uma tuh
Ni gari hii kweli? Sio treniMkuu hiyo gali Ni aina gani unaendesha
Au Ni usafiri wa uma tuh
Typing error mkuu
Nimejiuliza sanaNi gari hii kweli? Sio treni
MiyeyushoWewe mwenyewe mbona pia upo sehemu chafu? Sema wewe upo kwenye uchafu unaotembea.
AiseeWee mwenyewe chombo ulichopanda kina kutu hapo tetenasi nje nje, nacho jaribu kusema Africa tunasurvive kwa uwezo wa Mungu tu.
Sent from my 601SO using JamiiForums mobile app