Anafanya kazi ili iwejeAanze kwanza kwa kusimamia majukumu yake na kuhudumia kila kitu hela ya mwanamke haimuhusu mwanaume
Hayo mengine sasa sijui ni yapi. Ila maswala ya kutaka hela ya mke itumike nyumbani aachane nayo
Ukitaka ndoa ife au asiwe na amani ya moyo basi aendelee kufuatilia pesa ya mwanamke.Nina rafiki yangu mmoja tumeshakuwa kama ndugu maana tulikutana a level mpk chuo kikuu tuko wote na kitaa tupo wote
Sasa alioa mke wake sasa ni miaka 3 wako kwenye ndoa halali kabisa. Mkewe ni mnyaturu, shida inayojitokeza yule mkewe pia anafanya kazi.
Yeah. Ukweli mchungu huu. Ila wanaume na nyie pelekeni pesa zenu zote nyumbani na si nusu nusu
Nani aliwatuma muoe?Nina rafiki yangu mmoja tumeshakuwa kama ndugu maana tulikutana a level mpk chuo kikuu tuko wote na kitaa tupo wote
Sasa alioa mke wake sasa ni miaka 3 wako kwenye ndoa halali kabisa. Mkewe ni mnyaturu, shida inayojitokeza yule mkewe pia anafanya kazi.
Tatzo ni kwamba yule mwanamke anaishi na mumewe kama vile bado hana familia yaani bado yuko tu kwao kwa baba na mama.
Kwani hata kile kidogo anachopata karibia chote anatuma kwao na si kwamba kwao kuna maisha magumu kivile hapana
Sasa inampa shida sn mumewe kwani anasema kwasasa wana familia ukizngatia wana mtoto tayari ilipaswa mkewe washirikiane kuendelea kuijenga familia yao kwa asilimia kubwa sana.
Kingine kule kwao na mwanamke ni kama vile wao bado wanataka kuendelea kummiliki mtoto wao kama vile hana familia wala hajaolewa.
Sasa wakuu nn maana ya kuoana na kuanzsha familia kama mmoja anakuwa kama bado kimwili yuko na ww lakini kiuhalisia hajatoka kwao maana hata wazazi wetu baba na mama hawa nao kila mmoja alitoka kwao ukoo tofauti familia tofauti wakaanzsha familia ndo wakatuzaa sisis.
Ushauri wenu tafadhari.....
NB: wanyaturu inasemekana ni watamu sana [emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23]
Waulize kwanza, nani aliwatuma waoe?Na bado siku wakiachana mke atataka wagawane mali za familia 😅😅 alizochuma mume.
Mmeambiwa muishi nao kwa akili lakini nyie mwasema mwanamke ni kiumbe dhaifu subutuuuuuuu
Unakompliketisha maisha ndoa utaiona ngumu, badili gia....Siyo wkend tu na kazi aache tu kama vp maana haina maana sasa ye kwenda kazn asbh na kurud usku au jioni
Haina maana kbs abaki nyumbani tu mi sjaoa mke wa kutimiza majukumu yake wkend bnafs mke wa hivi hapana
Kama anafanyakaz bs ajue pesa yake ni ya family si ya bnafs hataki njia nyeupe au aache kazi abaki nyumbani
Unaposema wkend atimize majukumu sku zngne nani anapika nani anabaki na watoto nani anafanya usafi ndani....
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
I meant home (ndani ya familia) na siyo nyumbani kwa wazaziHahahahaha sasa wataishije kama wote watapeleka pesa zote makwao?
Waache usiwashtueNa bado siku wakiachana mke atataka wagawane mali za familia 😅😅 alizochuma mume.
Mmeambiwa muishi nao kwa akili lakini nyie mwasema mwanamke ni kiumbe dhaifu subutuuuuuuu
Kwa mimi pesa ya mke sitaigusa kabisa wala kutaka kuijua akiwa anafanya majukumu yake kama mke.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa style hii bora kuoa mwanamke goalkeeper tu.
Sa kuna haja gani ya mke kuamka alfajiri kwenda kazini chakula mnapikiwa na house girl mtoto au watoto mnalelewa na house girl.
Kaz nyng za nyumban alizopaswa kufanya mke hazfanyi sababu anakwenda kazini kama mume
Halafu kwenye kuvuna mume huna chako hapo mume umlimpe mshahara house girl anayefanya kaz alizopaswa kufanya mke
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Na huduma zote umhudumie, akiumwa, salon, hata akitaka pipi mnunulie....hukumuoa aje kujihudumia kama mjane[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa style hii bora kuoa mwanamke goalkeeper tu.
Sa kuna haja gani ya mke kuamka alfajiri kwenda kazini chakula mnapikiwa na house girl mtoto au watoto mnalelewa na house girl.
Kaz nyng za nyumban alizopaswa kufanya mke hazfanyi sababu anakwenda kazini kama mume
Halafu kwenye kuvuna mume huna chako hapo mume umlimpe mshahara house girl anayefanya kaz alizopaswa kufanya mke
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naona unakurupuka sn aisee hivi kama mume anajitambua mke akiwa anaumwa anawezaje kutomiuhudumia aisee [emoji848][emoji848][emoji848] acha kuandka pumbaNa huduma zote umhudumie, akiumwa, salon, hata akitaka pipi mnunulie....hukumuoa aje kujihudumia kama mjane
Hela ya pipi tena[emoji23][emoji23][emoji23]Naona unakurupuka sn aisee hivi kama mume anajitambua mke akiwa anaumwa anawezaje kutomiuhudumia aisee [emoji848][emoji848][emoji848] acha kuandka pumba
Khs saloon bado nakushangaa sn hata hapa saloon nalo ni swala la kuzungumzia
Eti pipi mmmh aisee nyie ndo mnasababsha wanawake wote kuonekana ni matahira aisee yan unafanya kaz unaamka alfajiri tunakwenda kazn tunarud usku watoto wangu wengne hata hawajui mapenz ya mama yao ksa kaz wanalelewa na house girl
Chakula tunapkiwa na house girl usafi na kufuliwa na house girl mtoto anakunywa maziwa artificial kisa we unaenda kazn
Halafu nisikuulze hela unapeleka wapi eti hela yako ni ya pipi na saloon eti
Kodi kila ktu mpk kulipa ada za watoto nalipa ww pesa yako saloon na pipi eti
Halafu ukzngua tugawane mali eti?
Acha kaz kaa nyumban lea watoto na usnipangie sina hela ya pipi na mambo yasiyokuwa na tija kwa family
Hutaki mlango uko wazi
Basic needs kwa family ni first priority kuliko pipi na saloon hujaja kukaa kwangu ukiwa unafanya kaz ili upate hela ya pipi na saloon
[emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji51][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji34][emoji34][emoji34][emoji34][emoji34]