Yeah. Ni wanaume flani hivi washamba wa muonekano, hawan swaga, sio watu wa shobo na wanawake wakiwa kwenye ubora wao huwa hawawataki. Ila ndio waowaji, waumini wa ndoa na familia.
Yeah. Ni wanaume flani hivi washamba wa muonekano, hawan swaga, sio watu wa shobo na wanawake wakiwa kwenye ubora wao huwa hawawataki. Ila ndio waowaji, waumini wa ndoa na familia.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.