Huyu dada muuza mboga kaniacha hoi

Huyu dada muuza mboga kaniacha hoi

Naantombe Mushi

Umeshindwa kutumia hii ID kutii kiu ya Dada?

Hawa mbona wako wengi sana, biashara ni kigezo cha kumtoa ndani mengineyo yatajisoma mbele kwa mbele.

Unamkuta mdada mkali ana kameza tu kamebandikwa matangazo ya mpesa kila kona ulizia huduma iliyopo utacheka sana.

Atakung'ang'anizia ununue line ya tigo mpaka utanunua tu hata kama hutaki
 
Aiseeee, niliwahi muona dada mmoja mzuri na shepu kubwa kajipodoa sn ila anatembeza Samaki, mmmh sitaki kumhukumu sn ila........
 
hivi unajua mtu anayetembeza mboga anafanya biashara katika mazingira magumu na faida ni kidogo na ujue mtu kama anaamua kuchukua beseni akaweka mboga hana aibu haona shida akatembeza mtaa kwa mtaa nyumba kwa nyumba ni mtu wa kumtia moyo na kufikiria njia za kuwasaidia hawa ili kuwapunguzia ugumu wa maisha.

wewe unaamua kuandika kuwachafua kuwaongezea ugumu wa maisha kama vile kuna mtu anakulipa kufanya hivyo. aisee unastahili kufungwa jiwe la kusagia shingoni na kutoswa baharini na haya sio hukumu yangu bali imetoka katika kitabu mnachoita cha mungu.

Ni weekend ya juzi sasa asubuhi kapita dada wa mboga na mimi kwasababu weekend napenda kujipikia nikaamua ngoja nimuite ili ninunue mboga kidogo. Sasa amekuja pale nikachagua fungu zangu mbili na pesa nikampa.

Sasa ile nataka kuingia ndani nashangaa akaniambia "vingine hutaki"? Mi kwa mshangao nikauliza vipi hivo unavyouza vingine? Akanitolea ulimi nje kidogo halafu ananichekea.

Sasa kwa kuwa mimi mwana intelligencia wa daraja la juu kabisa la kusoma ishara za watu na body language nikajua tu huyu dada wa watu anataka nimvunjie amri ya sita akati mimi hizo swaga sinaga.

Ikabidi nijifanye sijamuelewa huku na mimi nikimchekea na kuingia ndani maana ningeendelea kumuangalia ningemvutia ndani nimpige viwili vya mkwezi maana kwenye ua naishi mwenyewe tu.

Funzo, hawa wadada wanaotembeza mboga majumbani kwa watu sio kabisa.
 
Eti halafu unasikia marikia wa nguvu nimecheka saaaaana maaana na mm nilisha waza vivyo hivyo umalikia wao wamagumashi sana in such a way kwa mtu anaejijari haezi thubutu
 
Ni weekend ya juzi sasa asubuhi kapita dada wa mboga na mimi kwasababu weekend napenda kujipikia nikaamua ngoja nimuite ili ninunue mboga kidogo. Sasa amekuja pale nikachagua fungu zangu mbili na pesa nikampa.

Sasa ile nataka kuingia ndani nashangaa akaniambia "vingine hutaki"? Mi kwa mshangao nikauliza vipi hivo unavyouza vingine? Akanitolea ulimi nje kidogo halafu ananichekea.

Sasa kwa kuwa mimi mwana intelligencia wa daraja la juu kabisa la kusoma ishara za watu na body language nikajua tu huyu dada wa watu anataka nimvunjie amri ya sita akati mimi hizo swaga sinaga.

Ikabidi nijifanye sijamuelewa huku na mimi nikimchekea na kuingia ndani maana ningeendelea kumuangalia ningemvutia ndani nimpige viwili vya mkwezi maana kwenye ua naishi mwenyewe tu.

Funzo, hawa wadada wanaotembeza mboga majumbani kwa watu sio kabisa.
Umenikumbusha msela wa kitaa mke wake alisafiri jamaa akavuta manzi apone,dem c akomae kwmb hapo haondok tena ndo kafika jamaa katumia ujanja wote na ubabe dem kakomaa kwmba kafika hatoki ht waje boko haram siku km 2 jamaa hamletei msosi dem kumbe ana vihela anatuma chips tu.mke karud kamkuta mke mwenzie hapo paligeuka bagdadi
 
Umenikumbusha msela wa kitaa mke wake alisafiri jamaa akavuta manzi apone,dem c akomae kwmb hapo haondok tena ndo kafika jamaa katumia ujanja wote na ubabe dem kakomaa kwmba kafika hatoki ht waje boko haram siku km 2 jamaa hamletei msosi dem kumbe ana vihela anatuma chips tu.mke karud kamkuta mke mwenzie hapo paligeuka bagdadi
Hahahahahaaaa hawa viumbe wa kike kuna saa akili zinawaruka
 
Kuna Mwalimu mmoja Wa kiume maeneo ya kibosho,
alikua single... ukienda kwake unakuta mabeseni kibao.
Ukimuuliza anakwambia yeye huwa Ana wala wauza matunda na mbogamboga. Anachofanya ni kwamba alikuta Mdada anauza maembe anamuuliza yote haya bei gani?
Binti akijibu Ana mwambia twende unanioshee unikatiekatie mengine niifadhi ktk friji. binti akifika kule jamaa anapiga machine na ananunua hadi beseni!!
Kama ni mkibosho atakuwa ndugu yangu...
 
Naantombe Mushi

Umeshindwa kutumia hii ID kutii kiu ya Dada?

Hawa mbona wako wengi sana, biashara ni kigezo cha kumtoa ndani mengineyo yatajisoma mbele kwa mbele.

Unamkuta mdada mkali ana kameza tu kamebandikwa matangazo ya mpesa kila kona ulizia huduma iliyopo utacheka sana.

Atakung'ang'anizia ununue line ya tigo mpaka utanunua tu hata kama hutaki
Akija tena nitamla vibaya mno
 
Halafu utasikia eti 'malkia wa nguvu'
nenda wewe ukauze mbogamboga mitaani uone ilivyo ngumu...

mimi huwa nasikiliza tu hizi kampeni za malkia wa nguvu nabaki kiimya kabisa
Siri ya mafanikio wanaiujua moyoni,wengi wao pale ni kina Wastara kulazimisha kupewa pesa na waume halafu hawana living cost,zote zinakua covered by someone.Kama yule mwenye kupamba maharusi mikocheni mme wake katibu mkuu wizara anadanganya alianza kutembeza karanga mtaani
 
Mkuu ninakupongeza sana kwa ujasiri huo wa kuepuka kutenda dhambi hasa ukizingatia kuwa tupo kipindi maalumu cha Kwaresma,sio wote wanaohimili vishawishi hata mimi siwezi,Mimi ni dhaifu sana Mwili na Roho ndio maana ninakusifu.
Dhambi ni nini?
 
Dah jamii forum weledi umepungua kama mtu adariki kupost pumba hivi forum imekuwa scrapper
Tatizo umekariri,ungekuwa unajua maana ya huo weredi ungetulia tuli,unajikuta tu kuumiza kichwa bila sababu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom