Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,404
- 100,603
Jina lako limenifanya nishindwe ku-comment kwenye content ya habari yako
Mkuu ninakupongeza sana kwa ujasiri huo wa kuepuka kutenda dhambi hasa ukizingatia kuwa tupo kipindi maalumu cha Kwaresma,sio wote wanaohimili vishawishi hata mimi siwezi,Mimi ni dhaifu sana Mwili na Roho ndio maana ninakusifu.Ni weekend ya juzi sasa asubuhi kapita dada wa mboga na mimi kwa sababu weekend napenda kujipikia nikaamua ngoja nimuite ili ninunue mboga kidogo. Sasa amekuja pale nikachagua fungu zangu mbili na pesa nikampa. Sasa ile nataka kuingia ndani nashangaa akaniambia "vingine hutaki"? Mi kwa mshangao nikauliza vipi hivo unavyouza vingine? Akanitolea ulimi nje kidogo halafu ananichekea.
Sasa kwa kuwa mimi mwana intelligencia wa daraja la juu kabisa la kusoma ishara za watu na body language nikajua tu huyu dada wa watu anataka nimvunjie amri ya sita akati mimi hizo swaga sinaga. Ikabidi nijifanye sijamuelewa huku na mimi nikimchekea na kuingia ndani maana ningeendelea kumuangalia ningemvutia ndani nimpige viwili vya mkwezi maana kwenye ua naishi mwenyewe tu.
Funzo, hawa wadada wanaotembeza mboga majumbani kwa watu sio kabisa.
Kwani ni mbaya kama kavutiwa na wewe???z t a crime for her kukutaka???yawezekana Ndo mkweo huyo boss hivo ungeitika wito tuuuNi weekend ya juzi sasa asubuhi kapita dada wa mboga na mimi kwa sababu weekend napenda kujipikia nikaamua ngoja nimuite ili ninunue mboga kidogo. Sasa amekuja pale nikachagua fungu zangu mbili na pesa nikampa. Sasa ile nataka kuingia ndani nashangaa akaniambia "vingine hutaki"? Mi kwa mshangao nikauliza vipi hivo unavyouza vingine? Akanitolea ulimi nje kidogo halafu ananichekea.
Sasa kwa kuwa mimi mwana intelligencia wa daraja la juu kabisa la kusoma ishara za watu na body language nikajua tu huyu dada wa watu anataka nimvunjie amri ya sita akati mimi hizo swaga sinaga. Ikabidi nijifanye sijamuelewa huku na mimi nikimchekea na kuingia ndani maana ningeendelea kumuangalia ningemvutia ndani nimpige viwili vya mkwezi maana kwenye ua naishi mwenyewe tu.
Funzo, hawa wadada wanaotembeza mboga majumbani kwa watu sio kabisa.
Na inawezekana Ndo zali lake la mentarii mwambie abebe mzigo ule buanaa...kuuza kwake mboga Sio dhambi.. bora anajishughurishaaLabda anakupendaga kitambo we hujui tu
Kwan gy** money Ndo naneeee???kama kuna mtu anataka kufa kwa zinaaa akajaribu pale.Hiyo avatar...unaweza kukuta mtu anahangaika na laki tano kumtafuta Gygy money
kumbe 'mambo iko hapa JF...
cc Kaboom Naantombe Mushi
Kwani wewe The Boss unatembelea niniiii[emoji125]mguu unao kuumbe?
Kwa hiyo unanishauri ningemgonga? Kama kweli kavutiwa na mimi atakuja tena na this time itabidi nisilaze damuKwani ni mbaya kama kavutiwa na wewe???z t a crime for her kukutaka???yawezekana Ndo mkweo huyo boss hivo ungeitika wito tuuu
Ina maana yule demu sio mzima na tak* lote lile?? DuuhKwan gy** money Ndo naneeee???kama kuna mtu anataka kufa kwa zinaaa akajaribu pale.
Alipoitwa akaona kama ngekewa ndo maana akamuonyeshea kwa vitendoNa inawezekana Ndo zali lake la mentarii mwambie abebe mzigo ule buanaa...kuuza kwake mboga Sio dhambi.. bora anajishughurishaa
Mi nathikiaga heti huyu jamaa ni chakula ya mkulu!"Swagga za kuvunja amri ya 6 hunaga" huyu jamaa anatia shaka
Sasa ushamfahamu akija Tena unamchapa nao...?Maana nlikuwa simfaham, ila ingekuwa namfaham hata nshamuona hata zaidi ya mara moja angekula bakora tu..
Nionee huruma....!Thanks sana kwa kunimiss