KATASAN'KAZA
JF-Expert Member
- Jul 24, 2013
- 3,097
- 1,356
Hichi ndicho huwa kinawafanya wadada kuogopa kusema wanatupenda..! Sasa wewe kaanzisha afu unamchunia angalau ungemtania kidogo km ulikuwa utaki mzigo asijisikie vibaya.
Hamna ni mgeni kabisa machoni. Itakuwa pepo tu la kutaka majamboz lilimpitiaLabda anakupendaga kitambo we hujui tu
kama kweli kwenye avatar ni member wa kweli basi hata JF hapa neema zimejaa tele.Hiyo avatar...unaweza kukuta mtu anahangaika na laki tano kumtafuta Gygy money
kumbe 'mambo iko hapa JF...
cc Kaboom Naantombe Mushi
Maana nlikuwa simfaham, ila ingekuwa namfaham hata nshamuona hata zaidi ya mara moja angekula bakora tu..Eti huna swaga hizo....! Wewe mzima au una tatizo...?
Ilikuwa ndo first time kumuona akirudia tena siku ingine ntamchunguza kwanza ili nimle vizuri.Huyo hakuwa na vigezo, angekuwa navyo huu uzi ungekuwa na simulizi tofauti kabisa
Unajua alinishtukiza ndo mana nlikosa response ya maana ila kama akija tena ataliwa..Hichi ndicho huwa kinawafanya wadada kuogopa kusema wanatupenda..! Sasa wewe kaanzisha afu unamchunia angalau ungemtania kidogo km ulikuwa utaki mzigo asijisikie vibaya.
Swagga zipo mkuu sema alikuja kimshtukizo sana.. ila namuangalia kama atakuja tena this weekend lazima nimle."Swagga za kuvunja amri ya 6 hunaga" huyu jamaa anatia shaka
Judge not.Why umeiweka hapo?
inawakilisha nini?
wewe ni female?
Ah mimi kwa kweli demu nisiyemfaham wala kumzoea naogopa sana kumfanyia dy/dx
hasa wauza mihogo mibichi inaishia kwenye majumba ya ujenziTeh teh..Kuna wadada biashara zao uwa zinaisha mapema sana...