Huyu binti kanidhalilisha mno! I will revenge

Huyu binti kanidhalilisha mno! I will revenge

Waheshimiwa nawasalimu,

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa sitoki Uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri kutokana na baraka za wazazi.

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti kutokana na msala ulionikuta huko kijijini.

Ni hivi, kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana.

Pamoja na kuwa nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku.

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bangi zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya Mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu msichana kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi.

Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tunakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile tena kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu.

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure.

Sasa na mimi sijui ni shetani au nini, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka mimi bafuni kama niliechanganyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo.

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani.

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo.

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo Dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama.

Wadau sijui nisemeje aisee!

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
biblia inasema wasamehe mara 7 sabini... uki revenge utavuna hapa hapa duniani

mje na huku kuna mautamu Story: Money Penny ni nani lakini?!
 
[emoji14] [emoji14]
Bora Nyumba Ivunjike Ila Sio Heshima Cjui Mkeo Utamweleza Nn Akuelewe , , , Any Why Fanya Hvi Okoka Umpokee Yesu Kuwa Bwana Na Mwokozi Wa Maisha Yako Ukiwa Na Roho Mtakatifu Ndan Yako Hutazitimiza Tamaa Za Mwili , Hutapatwa Na Aibu Au Kukosewa Heshima Kiasi Hicho Zaidi Uzima Wa Milele (unaweza sema mbona kuna walo okoka na wana zini, wanalitukanisha jina la Mungu na kila mtu atahukumiwa kivyake we usiwafate wao we fuata maagizo ya roho mtakatifu) Ukisha okaka na KUTUBU usijilaumu wala kujihukumu itakuletea shida kiroho na kiakili utajiona mkosefu na utahisi kila mtu anakuhukumu , hivo kuwa huru kwamba umesamehewa dhambi na usiludie tena.
Unishindi mm aisee
Hii story mbona kama ishaletwaga humu?
Hii story mbona kama ishaletwaga humu?
We nae maneno yako mmmh
Heshima ni kitu muhimu mnoo!!!
Sio kuvunja tu ameizika Kabisa, hata Kama WA elfu kumi huwa hatuendi hivyo Kama chagulaga.
Unashindwa kujenga hata choo kwenu wewe
Huu Ujumbe ni wa nani mkuu?

Eti ata kamojaa...mkeo anakupa vingapi huridhiki...tubu mkuu
mje na huku kuna mautamu Story: Money Penny ni nani lakini?!
 
Yani wanaume wa dar mkijaga mikoni shedah tupu
 
Gharama ya kuwa domo zege ni kubwa mno!![emoji124][emoji124][emoji124]
 
Waheshimiwa nawasalimu,

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa sitoki Uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri kutokana na baraka za wazazi.

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti kutokana na msala ulionikuta huko kijijini.

Ni hivi, kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana.

Pamoja na kuwa nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku.

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bangi zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya Mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu msichana kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi.

Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tunakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile tena kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu.

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure.

Sasa na mimi sijui ni shetani au nini, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka mimi bafuni kama niliechanganyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo.

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani.

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo.

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo Dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama.

Wadau sijui nisemeje aisee!

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Akili za mvulana
 
Naye anajiita mwanaume tena mwenye mke hasara kwa familia hasa watoto wana baba asiye jitambua bali ni [emoji241] [emoji241] [emoji241] [emoji241] kama wengine
 
Wadau Walivyokuambia Ni Maharage Ya Mbeya Ndo Ukajua Kweli Utampata Kiurahisi Aiseee Pole
 
Back
Top Bottom