Bora Nyumba Ivunjike Ila Sio Heshima Cjui Mkeo Utamweleza Nn Akuelewe , , , Any Why Fanya Hvi Okoka Umpokee Yesu Kuwa Bwana Na Mwokozi Wa Maisha Yako Ukiwa Na Roho Mtakatifu Ndan Yako Hutazitimiza Tamaa Za Mwili , Hutapatwa Na Aibu Au Kukosewa Heshima Kiasi Hicho Zaidi Uzima Wa Milele (unaweza sema mbona kuna walo okoka na wana zini, wanalitukanisha jina la Mungu na kila mtu atahukumiwa kivyake we usiwafate wao we fuata maagizo ya roho mtakatifu) Ukisha okaka na KUTUBU usijilaumu wala kujihukumu itakuletea shida kiroho na kiakili utajiona mkosefu na utahisi kila mtu anakuhukumu , hivo kuwa huru kwamba umesamehewa dhambi na usiludie tena.