Huyu binti kanidhalilisha mno! I will revenge

Huyu binti kanidhalilisha mno! I will revenge

Wanaume wengine sijui kwanini hata waliumbwa kuitwa wanaume...mjini ununue changudoa tena kijijini unataka kwenda kununua hata ndugu?WTF,ningekuwa baba yako nisingeelewa nini wala nini ningekucharaza bakora za makalio ukauguzwe na huyo aliyekufundisha ujinga huo.next time usi-post ujinga kama huu maana unatudhalilisha wanaume tuliokamilika.
 
Cku nyingine unapokuwa mawindon hakikisha mkeo yupo safarin au umemuacha mbali
 
Waheshimiwa nawasalimu

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, Nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa Sitoki uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri Kutokana na baraka za wazazi

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti Kutokana na msala ulionikuta huko kijijini

Ni hivi, Kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana,
Pamoja na kuwa Nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, Kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bange zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu demu kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi


Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tnakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya Chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni Kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile ten kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!!!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure

Sasa na mimi sijui ni shetani au nn, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka me bafuni kama nilie changanyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama Kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe Kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza Lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama

Wadau sijui nisemeje aisee

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
Revenge is a food better served when cold.
 
Waheshimiwa nawasalimu

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, Nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa Sitoki uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri Kutokana na baraka za wazazi

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti Kutokana na msala ulionikuta huko kijijini

Ni hivi, Kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana,
Pamoja na kuwa Nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, Kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bange zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu demu kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi


Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tnakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya Chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni Kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile ten kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!!!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure

Sasa na mimi sijui ni shetani au nn, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka me bafuni kama nilie changanyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama Kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe Kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza Lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama

Wadau sijui nisemeje aisee

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
Mwaandishi angejua nilivyocheka ungedai hela maana nimecheka sana.
 
Yaan unawazaje kuzini na mtoto wa shangazi yako ungempa mimba akazaa mtoto je ungefill comfortable aseh unazalilisha wanaume ndugu yangu

Vivyo hivyo haya mambo wanafanya watu waliolaaniwa
Hayo ya kubaka tena ndgu wa damu
 
Waheshimiwa nawasalimu

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, Nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa Sitoki uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri Kutokana na baraka za wazazi

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti Kutokana na msala ulionikuta huko kijijini

Ni hivi, Kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana,
Pamoja na kuwa Nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, Kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bange zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu demu kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi


Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tnakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya Chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni Kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile ten kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!!!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure

Sasa na mimi sijui ni shetani au nn, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka me bafuni kama nilie changanyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama Kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe Kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza Lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama

Wadau sijui nisemeje aisee

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
ndiyo ukome
 
Kwa hiyo na huyo mke wako ni mtoto wa mjomba au shangazi? Manake unavyosimulia kutaka kumgegeda dada yako ni kama utaratibu wa kawaida tu kwako. lembutuz mkubwa we
 
Kloklolooopsx
Waheshimiwa nawasalimu

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, Nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa Sitoki uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri Kutokana na baraka za wazazi

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti Kutokana na msala ulionikuta huko kijijini

Ni hivi, Kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana,
Pamoja na kuwa Nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, Kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bange zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu demu kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi


Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tnakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya Chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni Kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile ten kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!!!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure

Sasa na mimi sijui ni shetani au nn, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka me bafuni kama nilie changanyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama Kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe Kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza Lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama

Wadau sijui nisemeje aisee

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
Wewe ni mjinga kabisa. Kwanza unaonekana limbukeni wa kila kitu na ni mshamba wa wanawake. Hata huyo mkeo ukibaki naye atakuwa hana namna zaidi ya kubaki anasononeka, lakini heshima na mapenzi kwako hakuña tena.
Unaposema unalipiza kisasi unaonyesha kiwango kikubwa cha ujinga wako. Pole na hongera sana kwako.
 
Waheshimiwa nawasalimu

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, Nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa Sitoki uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri Kutokana na baraka za wazazi

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti Kutokana na msala ulionikuta huko kijijini

Ni hivi, Kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana,
Pamoja na kuwa Nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, Kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bange zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu demu kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi


Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tnakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya Chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni Kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile ten kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!!!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure

Sasa na mimi sijui ni shetani au nn, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka me bafuni kama nilie changanyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama Kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe Kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza Lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama

Wadau sijui nisemeje aisee

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
"Omura onu amatimba imubhyara waye go" ikiwa na maana, " Huyu jamaa alimbaka binamu yake aise " Aibu sana, kule kwetu binamu yako huitaji kutumia nguvu nyingi kiasi hicho !!!
 
Back
Top Bottom