Huyu binti kanidhalilisha mno! I will revenge

Huyu binti kanidhalilisha mno! I will revenge

Punguani mkubwa wewe ningekuwa ndo huyo binamu yako ningekuvuta pumbu hizo mpk ukome shenzi
 
Mimi nimecheka saaaana mkuu japo sio ya kucheka.Revenge ya nini?Amekosea wapi?Na imagine ulipokuwa umejificha kwenye mahindi mkuu,Kuna vitu vya aibu mimi siwezi kuthubutu.Wanaosema umemdhalilisha mkeo ni waongo,umejidhalilisha sana mkuu.Unapenyeza Rupia kabisa mkuu?Udhia ulipozidi ilikubidi uongeze Rupia.Turudi kwa mke wako,kama amenuna muage unaenda safari ya kijijini keshokutwa au leo muambie unaenda kijijini kama hatakusemesha.
 
Sasa ndio umvute pumbu kapeace?umekosa sehemu ya kuvuta?😀😀😀😀,Me na muimagine alipokuwa amejificha kwenye mahindi!
Lazima kiduduwasha chake kilikuwa kimenywea km sio chenyewe kilichotaka kumdomba Binamu yake
 
Watakuwa wanawake wa Nshamba Muleba, ndio huwa najidai wagen wa mambo ya "Baba na Mama"
 
Sasa na hizo baraka ulizofata kijijin utazipata kwel?
 
Pole mzee baba! huyu tafuta njia umlipizie tu..! Hana adabu alishindwa nini kuzuga, akakupa kimoja cha fasta!

na wewe acha umamba sasa
 
Ndg zangu inabidi tuwe na heshima yaani una family na mke wako bado unatamani binamu wako,unamvamia bafuni unataka penzi, je unaelewa ni mzima kiasi gani ndo maana ukimwi hautaisha kwa tabia hizi
 
Hahahaha daah Mkuu sina ushaur ila ulichofanya ni kitu cha kitoto sana
 
Waheshimiwa nawasalimu,

Nilisafiri kwenda kijijini kwetu kwa mapumziko ya mwisho wa mwaka, nilienda na familia yangu, yaani mke na watoto wangu, huwa ninafanya hivyo kila mwaka Ingawa sitoki Uchagani, huwa naamini kuwa baada ya kutoka kule mambo yangu kazini uniendea vizuri kutokana na baraka za wazazi.

Hata hivyo safari hii mambo yamekua tofauti kutokana na msala ulionikuta huko kijijini.

Ni hivi, kuna mtoto wa shangazi yangu nilimkuta huko nae alikua amekuja kusalimia alitutangulia alifika December 14, ni mzuri ajabu na ameumbika sana.

Pamoja na kuwa nilienda na mke wangu niliazimia nimpate nimalizane nae kule kule, hata hivyo sikupata mazingira rafiki ya kuongea nae kwa kua wife aliniganda kila sehemu, nikiwa huru yule binti nae anakua ametoka kwenda na wanawake wenzie sehemu zingine kuhani misiba iliyojitokeza siku au miaka ya nyuma na wanarudi usiku.

Hivyo nikaamua kufanya hilo zoezi usiku, kuna ndugu yangu mwingine wa ukoo bila kujua kuwa ni bangi zinamsumbua akanijaza upepo kuwa yule mtoto ni maharage ya Mbeya, ya kwamba ukiandaa kumi yako tu haruki, na kwamba tangu msichana kafika hapo masela kibao tu wamelamba, nikaingia kingi.

Ilikua tarehe 27 usiku, tulikua tumebaki watu wachache nje tunakunywa pombe na baba akiwemo, nikamuona yule binti anaenda na ndoo ya maji uelekeo wa bafuni, kama mjuavyo kule kijijini uani kunakua mbali na manyumba, nikaendako huko na mimi, bila watu kujua nilichukua root nyingine, nikakuta alishaanza kuoga, nikamuita kwa sauti ya chini akaitika na kuniuliza wewe ni nani? Na huoni kuna mtu bafuni?

Nikatoa elfu kumi mfukoni na kuanza kumbembeleza kuwa aniruhusu niingie bafuni huku nikipenyeza ile tena kupitia kwenye gunia lililofungwa hapo mlangoni, nikamwomba aniachie hata bao moja tu.

Kinyume na matarajio yangu, akaniuliza umechanganyikiwa akili au nini!? Akanifukuza ondoka haraka kabla sijapiga kelele, utakua umechanganyikiwa sio bure.

Sasa na mimi sijui ni shetani au nini, nikadhani huenda ana play ile hard to get, nikaingiwa na munkari flani nikasukuma gunia lile pembeni na kuzama ndani na kuanza kumlilia hali nikijaribu kumkumbatia ambapo alipiga mwano mkali na kuanza kupiga mayowe, nikatoka mimi bafuni kama niliechanganyikiwa vile badala ya kukimbilia ile root niliyokuja nayo nikaingia kwenye shamba la mahindi lililo nyuma ya choo.

Baba na watu wengine wakaja pale na kumuhoji, akanitaja kuwa nilimvamia bafuni na kwamba nikaingia kwenye mahindi humo, wakamulika tochi wakaniona wakanifuata pale, baba alipigwa na butwaa, akawaambia mfungeni kamba haraka, ghafla nikambadilikia yule binti mbele ya watu, nikawaka kabisa, nikasema mimi nilikua naenda kujisaidia bila kujua kama kuna mtu nikasukuma gunia na kuingia kumbe kuna mtu ndipo akaanza kupiga kelele, nikaogopa nikaingia shambani.

Alipoulizwa na baba mkubwa eti ilikua hivyo akajibu ndio ilikua hivyo likawa limeisha, wazee wakasema siku nyingine ukifika uani unagonga hodi ya mdomo kuuliza sio unazama tu kama kilabuni, huku wengine wakisema huyo itakua ni pombe hizo kanywa nyingi sana tangu jioni, likawa limeisha hilo.

Hata hivyo nikabaki na aibu kubwa rohoni, maana kesho asubuhi kila mtu anaeleza lake, mke wangu hakuniongelesha kabisa, ikanibidi niwe mkali nikamwambia amini unavyotaka na tarehe 29 tunaondoka na sio 4 tena, hadi sasa tupo Dar lakini ana hali ile ile, nahisi ni maneno ya watu aliyosikia kwa wanawake, nahisi yule binti alieleza version tofauti kule kwa akina mama.

Wadau sijui nisemeje aisee!

Nitalipiza kwa namna yangu, kulikua na sababu gani ya kuniitia watu?
Ulikuwa na papara ishu kama hizo hazitaki haraka, unaanzia mbali, kujenga uhusiano kwanza, sasa unakwenda kama jogoo? umechemka
 
ila akili yako vzr sn maana kwa mtu mwingine asingeweza kupata maelezo kama yko ambayo yangewaridhisha wananzengo ...hongera wewe ni great thinker
 
Kama kuna watu "wapumbavu" basi na wewe umo, pumbaaavu sana wewe shuubamiti.
 
Back
Top Bottom