Huyu Baba Kiboko..


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Nyumba ni ya familia na wanaishi pamoja na wapangaji. Binti kamaliza elimu yake ya juu na kufanikiwa kupata kazi, ili aweze kuwa huru kaamua kuhama nyumbani na kutafuta nyumba ya kupanga. Baba yake kamwambia badala ya kwenda kumpa pesa ya kodi mtu mwingine ni bora abaki palepale nyumbani, ila kile chumba anachoishi akilipie na mahitaji mengine ajitegemee kama vile chakula n.k. Baba anadai hawezi kuacha binti yake akampe mtu mwingine kodi ya nyumba wakati yeye ndie kamsomesha. Binti anaishi kwao kama mpangaji mwingine tu...
Hivi wakuu hii imekaaje?? Inakubalika??
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
1.baba atak bnt aondoke so KATUMIA MUUNDO MBINU UO ILI BNT ASTOKE HOME IL AWEZE KUMCHUNGA FRESH
2.baba anapenda sana pesa..
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,806
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,806 280
Nyumba ni ya familia na wanaishi pamoja na wapangaji. Binti kamaliza elimu yake ya juu na kufanikiwa kupata kazi, ili aweze kuwa huru kaamua kuhama nyumbani na kutafuta nyumba ya kupanga. Baba yake kamwambia badala ya kwenda kumpa pesa ya kodi mtu mwingine ni bora abaki palepale nyumbani, ila kile chumba anachoishi akilipie na mahitaji mengine ajitegemee kama vile chakula n.k. Baba anadai hawezi kuacha binti yake akampe mtu mwingine kodi ya nyumba wakati yeye ndie kamsomesha. Binti anaishi kwao kama mpangaji mwingine tu...
Hivi wakuu hii imekaaje?? Inakubalika??
sio mbaya, anachangia uchumi wa familia kiivyo
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Huyo mzee anamatatizo,
itafika time binti atataka kununua kiwanja atasema 'badala ya kumpelekea mtu mwingine iyo ela nipe mimi nikukatie kaeneo huku uwani!'
Balaa iyo. Lakini kwani ni kabila gani (am just asking!)
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,305
Likes
3,758
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,305 3,758 280
Mwisho atamwambia kuliko kwenda kumfaidisha mwanaume mwingine ni bora amuoe yeye,maana ye ndie kamsomesha.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Huyo dingi mkoloni! Kwa kuwa lengo la binti ilikua ni kupata uhuru, namshauri akae humo humo tena kwa uhuru wote, just like watanzania wengine!
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Kwa upande mwingine sio vibaya...kama kuna chumba ambacho mpangaji yeyote angekaa, why not binti yake?? Ila tu binti hatakuwa na uhuru...kama angeishi sehemu nyingine.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Huyo mzee anamatatizo,itafika time binti atataka kununua kiwanja atasema 'badala ya kumpelekea mtu mwingine iyo ela nipe mimi nikukatie kaeneo huku uwani!'Balaa iyo. Lakini kwani ni kabila gani (am just asking!)
Ni wa kaskazini..
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Kwa upande mwingine sio vibaya...kama kuna chumba ambacho mpangaji yeyote angekaa, why not binti yake??
sawa lakini kuna uhuru fulani ambao binti atakosa...... Lakini kali kuliko ni pale ambapo binti anaishi kama wapangaji wengine tu....hii haijatulia.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Mi naona hajatendewa haki huyo demu kabisa.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Nunua bidhaa za Tanzania uijenge Tanzania. Napita tuu ngoja nikatafakari kabla sijachangia
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
1.baba atak bnt aondoke so KATUMIA MUUNDO MBINU UO ILI BNT ASTOKE HOME IL AWEZE KUMCHUNGA FRESH
2.baba anapenda sana pesa..
Namba 2.......ndio jibu sahihi.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Sijajua uhuru tunouzungumzia hapa ni wa vipi!
Lakini nijuavyo mimi ni kuwa ishu si baba kupata senti za upangaji tu!
Binti kwenda mbali kujitegemea ni zaidi ya kodi!
Actually kuwa mbali na nyumbani inamwezesha mtu ku'interact na jamii kwa mapana zaidi! Kuna kero za upangaji ambazo tuliopata kupanga wote tunazifahamu, ambapo kwa kukaa nyumbani atazisikia redioni!, na kwa hali hiyo binti hatajengeka ipasavyo!
Kuna watu watakuwa Limited kufika pale nyumbani kwake, kisa ni kwa baba-mtu...hata kama anaishi kwa kupanga watu hawatajua hilo, watajua anaishi chini ya wazazi, hivyo umakini fulani unahitajika kuingia nyumbani kwake!

Hivyo kumshauri binti apange kwa babaye ni kosa kubwa, aidha ni kuvuruga saikolojia ya binti...Huyu mzee atakujaona vituko ambavyo hakutarajia, na atapata presha bure!
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Huyu mzee gangwe kweli,issue hapa ana hisi binti akikaa nje ya home atamegwa,duu mzee ana wivu mbaya na bintiye. Kwani akiweka mpangaji siatapata tu fedha? Huo ni ukoloni mamboleo.
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Sijajua uhuru tunouzungumzia hapa ni wa vipi!<br />
Lakini nijuavyo mimi ni kuwa ishu si baba kupata senti za upangaji tu!<br />
Binti kwenda mbali kujitegemea ni zaidi ya kodi!<br />
Actually kuwa mbali na nyumbani inamwezesha mtu ku'interact na jamii kwa mapana zaidi! Kuna kero za upangaji ambazo tuliopata kupanga wote tunazifahamu, ambapo kwa kukaa nyumbani atazisikia redioni!, na kwa hali hiyo binti hatajengeka ipasavyo!<br />
Kuna watu watakuwa Limited kufika pale nyumbani kwake, kisa ni kwa baba-mtu...hata kama anaishi kwa kupanga watu hawatajua hilo, watajua anaishi chini ya wazazi, hivyo umakini fulani unahitajika kuingia nyumbani kwake!<br />
<br />
Hivyo kumshauri binti apange kwa babaye ni kosa kubwa, aidha ni kuvuruga saikolojia ya binti...Huyu mzee atakujaona vituko ambavyo hakutarajia, na atapata presha bure!
<br />
<br />
well said PJ,huyo binti hawezi jua maisha hukunje yako vipi,hatakutana na changamoto za kitaa.cio poa hata kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,214,625
Members 462,703
Posts 28,517,509