Huwezi amini huyu ni mwanaume

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,899
1,225
Sasa kama ni dume kwa nini aitwe aunt Suzzy badala ya uncle John?? Na kifuani mbona naona ana matiti?
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,528
2,000
sheria kali kama za iran zinahitajika nchini mwetu kukomesha uchafu huu
 

Trustme

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
1,171
0
Aunt Suzzy ndo kifupi cha Ibrahim Mohammed! Sasa wewe unashangaa sura yake, je tigo yake sasa? yan line yake ya tigo kubwaa imezidishiwa tarakimu
 

mkonowapaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
1,496
1,225
Khaa!!

afu jamaa anadai muda wote aliokaa nae kinyumba hakufahamu kama ni mwanaume..tobaa!!does it require a CSEE kugundua sio demu hasa kwa sababu za kimaumbile jamani...ila nimetamani angevua japo tuone kipoje icho kibamia :laser:...hausimiki hausimami!!
 

Rugas

JF-Expert Member
Jan 8, 2009
1,048
1,195
Khaa!!

afu jamaa anadai muda wote aliokaa nae kinyumba hakufahamu kama ni mwanaume..tobaa!!does it require a CSEE kugundua sio demu hasa kwa sababu za kimaumbile jamani...ila nimetamani angevua japo tuone kipoje icho kibamia :laser:...hausimiki hausimami!!
jamaa kaulizwa kama ngoma inasimama walau mara moja moja,kajibu kuwa hamnaga.aliyelala kalala
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom