Huwezi amini huyu ni mwanaume

Huwezi amini huyu ni mwanaume

huwa hivi vitu vya jukwaa letu ndio vinafaa
attachment.php

Shenzi kabisa nikikutana na mtu kama huyu namkata ngumi za uso,nyang'au kabisa.
 
Si kila mwenye mb** ni mwanamume!!! These retards deserves a bullet in the as*!
 
inasemekana jamaa ameshusha engine amebakiza dimbwi
 
Mwanaume ni mwanaume tu hata ujirembe vipi huwezi kufanana mwanamke.

Unakumbuka kashifa ya ronaldo de lima alipoibua mkaka akizani ni mdada kule brazil? Picha yake ktk tv hata wewe ungedhani ni mdada kumbe wapi
 
yeah mi naamin ,nilishasikiliza story yake,aliolewa na kuachika mara mbili,na aliweza kuishi na shangazi wa mume wake wa pili kwa muda mrefu bila ya shangazi mtu kujua kuwa mke alioletewa si mwanamke.............

na yeye mwenyewe anapenda kuvaa nguo za kike,ingawa kwa sasa anataka kuanza kuvaa nguo za kiume coz ameachika so anajionea ni bora kuwa kama mwanaume tu,
hayo maziwa mnayoyaona ni yakubandika.................
 
Picture%2B183.jpg


Kwa hisani ya Dina Marios.
Mkuu, no offense, lakini huyu Dina na wenzake wa Clouds, wanampiga picha huyu jamaa halafu they let the photos out to the streets???!! what the heck??
Au aliwaomba wazi-release kwenye mitandao??

Manina zao hawa, huyu jamaa pamoja na choice ya maisha aliyojichagulia, ana-deserve kuwa ridiculed.
 
jamaa kaulizwa kama ngoma inasimama walau mara moja moja,kajibu kuwa hamnaga.aliyelala kalala

Mimi nilivyoelewa ni kama hana vile, na daktari alimwambia amezaliwa na homoni za kike kwa wingi.
 
Mkuu, no offense, lakini huyu Dina na wenzake wa Clouds, wanampiga picha huyu jamaa halafu they let the photos out to the streets???!! what the heck??
Au aliwaomba wazi-release kwenye mitandao??

Manina zao hawa, huyu jamaa pamoja na choice ya maisha aliyojichagulia, ana-deserve kuwa ridiculed.

Mwenyewe alikubali si anatangaza biashara ya kijambio.
Kwa sasa ameachika sasa atapataje dume la kumlegeza kama hajajitangaza?
 
Back
Top Bottom