Huu wimbo wa aladji (Kiduku) Umekaaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu wimbo wa aladji (Kiduku) Umekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saharavoice, Feb 7, 2011.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wana JF, kuna huu wimbo wa kiduku (Aladji) sijui kama nimepatia jina lake, kwa maoni yangu hauna maadili ya kitanzania ingawa unarushwa laivu kwenye Ma TV.

    Kuna siku nimekaa sitting room na watoto ukaanza kupigwa ikabidi nitokomee chumbani maana ni aibu. Hivi kwa nini baraza la sanaa lisiupige marufuku kuonyeshwa kwenye TV?
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usogeze kwenye Utube tuune wengie hatuna luninga bosi.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,448
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mbona uko poa tu ...si hata rais wako anachezaga sana hivi viduku akipata upenyo
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280


    Mbona hauna tatizo? Au hao watoto uliokaa nao sitting room ndio waliofanya mambo ya aibu?
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    wakawaida sana...
    Unawaogopa wanao badala ya wao kukuogopa wewe?
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    inategemea na maadili waliyomao
    anayotegemea watoto wake wawe nayo
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    well said rose
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    love alhaji imikufanza eee pole sana
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nina hamu ya kuuona huo wimbo...
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa inavoonekana tatizo ni mitazamo imekuwa tofauti kidogo...:twitch:
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi wale wanaocheza mwanamke mbele anamkatikia mwanaume nyuma na mwanaume naye anakuwa kama ndo yuko chumbani anavyokatikia ile burunguti, manaona sawa tu kwa maadili yetu?
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa kutokomea chumbani nakuacha watoto wanaendele kuangalia ndo maadili gani uliwafundisha. Bora ungezima au kubadilisha channel wangejua si kitu kizuri.
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sahara voice upo, mambo ya kiduku eeeh!!!
    Daaa na ndo watoto wanapenda kwelikwel.
     
  14. Z

    Zkaluu New Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yesi saa!! Ktk swala la maadili, kuna mambo ya ujumla kwamba ktu hk hakika hakifai, na kuna mambo ya binafsi kadiri ya kabila na kabila. Sasa ktk wimbo wa alaji hauna maadili. Wewe uly great thinker, ukiona alaj utakubaliana na mtoa mada kuwa haufai kimaadil
     
  15. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2,512
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Au wametoa remix mimi habari? maadili yangu ndio yanashida? mbona mi nauona poa jamani
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala huna haja ya kuusemea kiduku tu, kuna miziki kibao hapa bongo haina maadili na bado inaendelea kuvulumishwa maredioni na ktk TV
     
  17. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uwekeni hapa basi,mie nimeenda youtube,nakutana na nyimbo za wawest tu....ni wa kiswahili au?:twitch:
     
  18. c

    carefree JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    watoto wa siku hizi sio wa ndiyo mzee bora alijiondokea kwani wangemtaka awape sababu za kurisha za kuwazimia tv wakati wanahaki ya kuiangali vinginevyo angekuwa na kazi ya kuwaelewesha ubaya wa wimbo huo
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh kazi ipo, ndo watoto wa .com hao.
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi naona ni mwimbo wa kawaida tu tena naupenda sana video sijaiona na watoto wanaupenda sana
     
Loading...