kenyans and their mistrusted hypocritical behavior


kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,839
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,839 280
bila shaka mnakumbuka tukio la baraza la sanaa nchini tanzania(basata) kufungia wimbo wa nyegezi ulioimbwa na mwanamziki rayvanny ft diamond platnumz.

basata imewapiga marufuku diamond platnumz na rayvanny kutoimba wimbo wa nyegezi mahali popote pale wanapo tumbuiza kutokana mashahiri yake kutozingatia maadili.

baada ya siku chache, mamlaka ya kenya inayohusika na ku control maudhui ya kazi za sanaa ikatoa tamko la kuutambua wimbo huo na kudai kwamba mashahiri yake hayana shida yoyote.

kwa maana hiyo diamond platnumz na rayvanny wapo huru kuuimba kwenye majukwaa ya kenya kama walivofanya hivi karibuni kwenye tamasha lao sikukuu za mwisho wa mwaka.

jana mwanamziki wa kenya khaligraph jones ambaye binafsi huwa nakubali sana ngoma zake, alipost video fupi kwenye ukurasa wake wa instagram ikimuonyesha akimuimbia mtangazaji wa tv betty kyallo mashairi ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti".

wakenya walewale waliodai wimbo wa nyegezi hauna shida yoyote, wame react kwa hasira kumlaumu khaligraph jones kwamba mashahiri ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti" hayana maadili.
kwa kweli huu ni unafiki wa hali ya juu sana.

tafadhali wakenya, mwacheni khaligraph jones afanye kazi yake. mkiendelea kumsumbua, tutamshawi ahamie tanzania.
huwa hatushwindwi kitu.

na kwa kuonyesha jeuri, tutamkabidhi 100 hectares of land for free ili afanye investment yoyote ile atakayojisikia.

tunajua moja ya kero kubwa miongoni mwa wakenya ni ukosefu wa ardhi kutokana na ardhi kubwa kunyakuliwa na wanasiasa na wafanyabiashara wachache.
img_20190111_164344-jpeg.991903
screenshot_2019-01-11-16-58-58-374_com-opera-browser-jpeg.991904
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,839
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,839 280
yaani hakuna talent huko Kenya yaani kavukavu anamwambia demu "anataka kumpiga miti"! at least Diamond na Rayvann waliweka tafsida "nyege-zi"! hii naita double standard ya hawa jamaa!
tangu jana wanamshambulia sana kwa maneno huko instagram. ikabidi jamaa aiondoe ile video.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,882
Likes
5,515
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,882 5,515 280
Nyuzi kama hizi za kitoto ndio zimeshusha hadhi ya jukwaa hili. Yaani ni umbea umbea tu. Wakenya walikubali lini 'mashairi yote' kama unavoyaita, ya huo wimbo wa Diamond? Kilichopingwa vikali na wakenya ni Diamond kupigwa marufuku kuperform, hata nje ya nchi ya Tz. Alafu hayo ya ardhi umeyataja ndio iweje sasa?
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,839
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,839 280
Nyuzi kama hizi za kitoto ndio zimeshusha hadhi ya jukwaa hili. Yaani ni umbea umbea tu. Wakenya walikubali lini 'mashairi yote' kama unavoyaita, ya huo wimbo wa Diamond? Kilichopingwa vikali na wakenya ni Diamond kupigwa marufuku kuperform, hata nje ya nchi ya Tz. Alafu hayo ya ardhi umeyataja ndio iweje sasa?
nakuja kukupiga miti... punguza povu.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,326
Likes
10,617
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,326 10,617 280
Dah hii ndio nimeiona leo, hapo jamaa kapitiliza, eti aguse matiti, ampige miti.....mamaeee tumefika huku, hii haifai kuruhusiwa.
Diamond mlimzuia kwa wivu wenu kwake ila wimbo wake haukua na mazito kama huu.
 
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,406
Likes
1,123
Points
280
M

Msapere

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,406 1,123 280
bila shaka mnakumbuka tukio la baraza la sanaa nchini tanzania(basata) kufungia wimbo wa nyegezi ulioimbwa na mwanamziki rayvanny ft diamond platnumz.

basata imewapiga marufuku diamond platnumz na rayvanny kutoimba wimbo wa nyegezi mahali popote pale wanapo tumbuiza kutokana mashahiri yake kutozingatia maadili.

baada ya siku chache, mamlaka ya kenya inayohusika na ku control maudhui ya kazi za sanaa ikatoa tamko la kuutambua wimbo huo na kudai kwamba mashahiri yake hayana shida yoyote.

kwa maana hiyo diamond platnumz na rayvanny wapo huru kuuimba kwenye majukwaa ya kenya kama walivofanya hivi karibuni kwenye tamasha lao sikukuu za mwisho wa mwaka.

jana mwanamziki wa kenya khaligraph jones ambaye binafsi huwa nakubali sana ngoma zake, alipost video fupi kwenye ukurasa wake wa instagram ikimuonyesha akimuimbia mtangazaji wa tv betty kyallo mashairi ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti".

wakenya walewale waliodai wimbo wa nyegezi hauna shida yoyote, wame react kwa hasira kumlaumu khaligraph jones kwamba mashahiri ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti" hayana maadili.
kwa kweli huu ni unafiki wa hali ya juu sana.

tafadhali wakenya, mwacheni khaligraph jones afanye kazi yake. mkiendelea kumsumbua, tutamshawi ahamie tanzania.
huwa hatushwindwi kitu.

na kwa kuonyesha jeuri, tutamkabidhi 100 hectares of land for free ili afanye investment yoyote ile atakayojisikia.

tunajua moja ya kero kubwa miongoni mwa wakenya ni ukosefu wa ardhi kutokana na ardhi kubwa kunyakuliwa na wanasiasa na wafanyabiashara wachache.
View attachment 991903 View attachment 991904
heading English alafu unatuambia story refu ya ufala na Kiswali..kama hujui kingereza cheza chini kaka blaza
 
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
4,886
Likes
2,140
Points
280
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
4,886 2,140 280
dunno what the fuss is all about here but one thing for sure, Khaligraph hakushurutishwa na tawi lolote la serikali nchini Kenya (KFCB) kama ilivyokuwa Tz (BASATA) kuuondoa wimbo huo kwenye IG yake au hata platform yoyote. he just experienced the fans wrath.
Yenyewe lakini those lyrics are so PG rated na hakuna radio station inayoweza kuucheza huo wimbo nchini Kenya.
makosa ya pili ni huyo bi dada ku-blush na kuonekana kupendezwa na hayo matamshi machafu ya huo wimbo ilhali yeye ni public figure, na mama na pia ni role model kwa watoto wengi wa kike.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,318
Likes
15,839
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,318 15,839 280
dunno what the fuss is all about here but one thing for sure, Khaligraph hakushurutishwa na tawi lolote la serikali nchini Kenya (KFCB) kama ilivyokuwa Tz (BASATA) kuuondoa wimbo huo kwenye IG yake au hata platform yoyote. he just experienced the fans wrath.
Yenyewe lakini those lyrics are so PG rated na hakuna radio station inayoweza kuucheza huo wimbo nchini Kenya.
makosa ya pili ni huyo bi dada ku-blush na kuonekana kupendezwa na hayo matamshi machafu ya huo wimbo ilhali yeye ni public figure, na mama na pia ni role model kwa watoto wengi wa kike.
 
Adolf Hitler Jr

Adolf Hitler Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
347
Likes
244
Points
60
Adolf Hitler Jr

Adolf Hitler Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
347 244 60
bila shaka mnakumbuka tukio la baraza la sanaa nchini tanzania(basata) kufungia wimbo wa nyegezi ulioimbwa na mwanamziki rayvanny ft diamond platnumz.

basata imewapiga marufuku diamond platnumz na rayvanny kutoimba wimbo wa nyegezi mahali popote pale wanapo tumbuiza kutokana mashahiri yake kutozingatia maadili.

baada ya siku chache, mamlaka ya kenya inayohusika na ku control maudhui ya kazi za sanaa ikatoa tamko la kuutambua wimbo huo na kudai kwamba mashahiri yake hayana shida yoyote.

kwa maana hiyo diamond platnumz na rayvanny wapo huru kuuimba kwenye majukwaa ya kenya kama walivofanya hivi karibuni kwenye tamasha lao sikukuu za mwisho wa mwaka.

jana mwanamziki wa kenya khaligraph jones ambaye binafsi huwa nakubali sana ngoma zake, alipost video fupi kwenye ukurasa wake wa instagram ikimuonyesha akimuimbia mtangazaji wa tv betty kyallo mashairi ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti".

wakenya walewale waliodai wimbo wa nyegezi hauna shida yoyote, wame react kwa hasira kumlaumu khaligraph jones kwamba mashahiri ya wimbo wake wa "nataka kukupiga miti" hayana maadili.
kwa kweli huu ni unafiki wa hali ya juu sana.

tafadhali wakenya, mwacheni khaligraph jones afanye kazi yake. mkiendelea kumsumbua, tutamshawi ahamie tanzania.
huwa hatushwindwi kitu.

na kwa kuonyesha jeuri, tutamkabidhi 100 hectares of land for free ili afanye investment yoyote ile atakayojisikia.

tunajua moja ya kero kubwa miongoni mwa wakenya ni ukosefu wa ardhi kutokana na ardhi kubwa kunyakuliwa na wanasiasa na wafanyabiashara wachache.
View attachment 991903 View attachment 991904
At least diamond katumia tafsida hiyo khalograph kaimba uhuni hiyo ni street song haitakiwi kusikilizwa on the media
 

Forum statistics

Threads 1,251,658
Members 481,834
Posts 29,779,535