Huu ni ukatili uliopitiliza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ukatili uliopitiliza

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Oct 18, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,583
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Huh, is it real.
     
  3. J

    JabuJuma Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey samahan ivi kwer iyo mambo coz n ukatil mkubwa sn uwo na naomba kujua ukumu yake uyo mjamaa
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hiyo ni tiba wakuu wala hawezi kufa,kama unabisha katazame kuku na kifaranga.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Acha utani mkuu!!

    halafu kuna mtu alikuwa ameiweka kama avatar yake juzi kati, nikamuomba aitoe, simkumbuki ni nani!!
     
  6. S

    STINGER Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    haifai kwa mwanadamu.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Inatisha sana.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkubwa! Hata Mi niliiona lakini baada ya cku kadha cjamwona jamvini mpk hivi leo. Lakini Mi naona kama huu ni ukiukwaji kwa haki ya binadamu.
     
  9. S

    STINGER Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hii ndiyo sababu kubwa iliyonifanya niachane na chadema na siasa walau kwa muda.
    siku ya jumatatu tarehe 3/10/2011 baada ya kuwa na matokeo ya awali ya uchaguzi mdogo wa igunga, marehemu masoud wakati huo akiwa hai, alianza kulalamika ya kuwa baadhi ya viongozi wa chadema wakiwemo wa ngazi za juu wanamtuhumu kukihujumu chama hicho kwenye uchaguzi huo ambao yeye alikuwa mmoja wa mawakala.

    Wakati tuko nae akaja katibu wa kilimanjaro bazil lema huku akilalamika ya kuwa chama kimehujumiwa na kisha akamnong'oneza marehemu masoud kabla ya kuondoka nae. Masoud hatukumuona tena mpaka tulipopata taarifa za mwili wake kuonekana porini.

    Jamani uamuzi ni wenu.
     
  10. K

    Konya JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dah!hii dunia ina mambo..nia ya huyo jamaa ni nini hasa?
     
  11. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 272
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Al shabab
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    asante kanatibiwa hako safi sana..
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mazingaombwe au huyo baba katumwa na mganga au kakundua mtoto si wake ???
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    now im in love with ur soft heart,dah!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unaniharibia thread niliyoianzisha?
    Si uende ukaanzishe ya kwako!!
    Mijitu mingine bana!!
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i hope ni photoshop
     
  17. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mm ni kweli??? aaggrrr mmeniharibia siku yangu, huzuni tupu!
     
  18. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Andika vizuri hapa siyo facebook hata hueleweki.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    aiseeeeh.................huh
     
  20. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Wewe ni kipofu nini? Hapa tunaongelea ukatili wewe unaleta ushabiki wa kisiasa. Kama usemayo ni kweli ulichukua hatua gani kabla na baada ya kuthibitisha kifo cha huyo Masoud?
     
Loading...