Huu mfumo wa sis anayeuelewa anisaidie kitu

Huu mfumo wa sis anayeuelewa anisaidie kitu

Kisesetusese

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2022
Posts
547
Reaction score
892
Yaani serikali ina nia nzuri tu. Ila watu wake wanatuletea usumbufu. Huu mfumo wa sis.tamisemi.go.tz una wavuta wanafunzi kutoka prems hawaji na unakuandikia success

Yaani sielewi elewi
 
Watu wamelamba pesa washasepa. Mhuni mmoja anakaa nyuma ua keyboard akipoteza maboya
 
Upumbavu mkubwa huu MH RAIS SAMIA KATAA HAWA WAHUNI KWA BAKOLA ZA NGUVU

USSR
 
Mfumo uko vizuri tu tunaita majina ya wanafunzi uko na kuchukua attendance ya walimu kila siku na kujaza dews student.waambie wakupeleke semina ya mfumo walimu
 
Mfumo uko vizuri tu tunaita majina ya wanafunzi uko na kuchukua attendance ya walimu kila siku na kujaza dews student.waambie wakupeleke semina ya mfumo walimu
Si kweli huu unachangamoto kubwa
 
Back
Top Bottom