Huruma: Makonda amepoteza marafiki zake wote

Huruma: Makonda amepoteza marafiki zake wote

Heri kupoteza marafiki zako uzuie dawa za kulevya kuliko kukaa na marafiki waovu...

Nyie marafiki zenu si mnawakumbatia? Waleee mafisadi na wavuta bangi tunaona mnavyowahusudu na kuwatetea Mahakamani
 
Ngoja na mimi nijaribu kama inaandikika.
Makonda,makonda,mak onda,makondakta

Sawa zote zipo
 
Jamaa ndo basi tena... hata kama una kila kitu katika maisha ila ukiwa mpweke ndo basi tena yani
 
Tatizo Lao hawajui kama wananchi WA kawaida huku chini tunaelewa kijana mwenzetu yule anafanyiwa chuki tu wauza madawa.. Makonda oyeee
Halafu wanadhani wao ni wengi, wasijue wapiga mboyoyo mitandaoni hawafiki hata 5% ya wapiga kura
 
Ila Bashite ni wa kuonewa huruma sana maana Mkulu hata akipigwa chini na wananchi awamu ya 2 bado ataendelea kula pension yake vizuri kwa maisha yake yote yatakayobakia..

Shida kwa ndugu yetu Bashite mkulu akitoka tu atakuwa na balaa sana maana atakuwa so vulnerable kwa maadui zake wote
Amtegemeaye mwanadamu amelaaniwa.....binafsi nikimwamini Mungu inatosha na Mungu akinikubali inatosha,binadamu sisi wote wapitaji why sasa aweke tumaini kwa wanadamu ambao nao ni wapitaji kama yeye.



Makonda songa mbele iwe somo kwako umewajua wanaokupendea cheo chako huu ni wakati wa kuchuja kina nani ni sahihi kwako.


Katila mema yoooote aliyotenda mmeona hayo mabaya tu,acheni unafki
 
..asipoangalia atakimbiwa hadi na mkewe...maana amezoea vya kunyonga....ngoja vimtokee puani....atabaki na mashoga zake.....
 
Back
Top Bottom