Good People
JF-Expert Member
- Aug 6, 2016
- 938
- 1,819
- Thread starter
- #121
C.c @W.J MalecelaYule Mzee le mutuz watoto wake wana hasara sana kuwa na baba kama yule
Kubwa jinga
C.c @W.J MalecelaYule Mzee le mutuz watoto wake wana hasara sana kuwa na baba kama yule
Kubwa jinga
Makonda yupo sana atawanyoosha tu dar inamtumaini yeye
Sawa kabisa maana Bashite type lazima wamkubali, kwa kuwa ndege wa rangi moja huruka pamoja.Acha ujinga , makonda tunamkubali
Makonda oyee
Wauza unga nyie
TunamkubaliAcha ujinga , makonda tunamkubali
Makonda oyee
Wauza unga nyie
Muda upi? We unaona ni vita ndogo! Muuza unga mkubwa we!Unapoteza mda wako
Hee, hata wewe mkuu au account yako imevamiwa na shilawadu? Basi kaibia kutapambazukaSi yupo na Lemutuz anatosha pamoja na TID.
Sasa mkuu atafanyaje mnyarwanda wa watu na pingu za maisha ndo walishafunga, hapo ni kifo tu ndo kitawatenganishaHapa ndio wanawake nawaona mna moyo. Moyo wa chuma. Yaani kabisa kwa akili zile, Daudi anaitwa mume.
Lemutuz anampiga pesa tu, kwani hujui mzee Lemutuz ni bigwa wa kujipendekeza kwa watu maarufu?Si yupo na Lemutuz anatosha pamoja na TID.
We kichwa chako kina hudhuru siyo bureAcha ujinga , makonda tunamkubali
Makonda oyee
Wauza unga nyie
Makonda anatia huruma hadi wafanyakazi wa GSM wanamtangazia siri zake kwa akina Mange Kimambi huko.
Clouds FM walikua wakimsapoti makonda taangu yuko cha Ushirika walikua wanatangaza Matangazo yake taangu akiwa Waziri Mkuu chuoni kipindi hicho anaishi kwa Samuel Sita.Shocking Old friends wanasepa anabakiwa yeye kama yeye na maisha ya Upweke katika siku zake za Mwisho za Ukuu wa Mkoa wa Dar.
Clouds FM wameona future yake ni ndogo hata wakaamua kujiunga na Gwajima hapo baada ya kufuatilia Suala la vyeti alivyokua mpenda sifa tulijua ataenda kuvimwaga Clouds lakini hakufanya hivyo.
Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Yupo Nyani NgabuMakonda anatia huruma hadi wafanyakazi wa GSM wanamtangazia siri zake kwa akina Mange Kimambi huko.
Clouds FM walikua wakimsapoti makonda taangu yuko cha Ushirika walikua wanatangaza Matangazo yake taangu akiwa Waziri Mkuu chuoni kipindi hicho anaishi kwa Samuel Sita.Shocking Old friends wanasepa anabakiwa yeye kama yeye na maisha ya Upweke katika siku zake za Mwisho za Ukuu wa Mkoa wa Dar.
Clouds FM wameona future yake ni ndogo hata wakaamua kujiunga na Gwajima hapo baada ya kufuatilia Suala la vyeti alivyokua mpenda sifa tulijua ataenda kuvimwaga Clouds lakini hakufanya hivyo.
Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Acha porojo, fanya kazi maskini mkubwa wewe.Makonda anatia huruma hadi wafanyakazi wa GSM wanamtangazia siri zake kwa akina Mange Kimambi huko.
Clouds FM walikua wakimsapoti makonda taangu yuko cha Ushirika walikua wanatangaza Matangazo yake taangu akiwa Waziri Mkuu chuoni kipindi hicho anaishi kwa Samuel Sita.Shocking Old friends wanasepa anabakiwa yeye kama yeye na maisha ya Upweke katika siku zake za Mwisho za Ukuu wa Mkoa wa Dar.
Clouds FM wameona future yake ni ndogo hata wakaamua kujiunga na Gwajima hapo baada ya kufuatilia Suala la vyeti alivyokua mpenda sifa tulijua ataenda kuvimwaga Clouds lakini hakufanya hivyo.
Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Mkuu habari yakoSi yupo na Lemutuz anatosha pamoja na TID.
Hiki ndio kimvuli chenuWauza ngada wanaona Furaha sana wanaodhani Makonda akiondoka basi watauza ngada hata sokoni! Wanajidanganya!
Wewe ni shoga mwenzake,mnashea bwanaAcha ujinga , makonda tunamkubali
Makonda oyee
Wauza unga nyie
Unga wa dona au sembe?Acha ujinga , makonda tunamkubali
Makonda oyee
Wauza unga nyie