Huruma: Makonda amepoteza marafiki zake wote

Huruma: Makonda amepoteza marafiki zake wote

Ila Bashite ni wa kuonewa huruma sana maana Mkulu hata akipigwa chini na wananchi awamu ya 2 bado ataendelea kula pension yake vizuri kwa maisha yake yote yatakayobakia..

Shida kwa ndugu yetu Bashite mkulu akitoka tu atakuwa na balaa sana maana atakuwa so vulnerable kwa maadui zake wote
 
Makonda anatia huruma hadi wafanyakazi wa GSM wanamtangazia siri zake kwa akina Mange Kimambi huko.

Clouds FM walikua wakimsapoti makonda taangu yuko cha Ushirika walikua wanatangaza Matangazo yake taangu akiwa Waziri Mkuu chuoni kipindi hicho anaishi kwa Samuel Sita.Shocking Old friends wanasepa anabakiwa yeye kama yeye na maisha ya Upweke katika siku zake za Mwisho za Ukuu wa Mkoa wa Dar.

Clouds FM wameona future yake ni ndogo hata wakaamua kujiunga na Gwajima hapo baada ya kufuatilia Suala la vyeti alivyokua mpenda sifa tulijua ataenda kuvimwaga Clouds lakini hakufanya hivyo.

Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Ngoja apate fundisho pia aone kuwa katika hii dunia kila kitu kipo kwa makusudi na muhimu kwa nafasi yake
 
Makonda anatia huruma hadi wafanyakazi wa GSM wanamtangazia siri zake kwa akina Mange Kimambi huko.

Clouds FM walikua wakimsapoti makonda taangu yuko cha Ushirika walikua wanatangaza Matangazo yake taangu akiwa Waziri Mkuu chuoni kipindi hicho anaishi kwa Samuel Sita.Shocking Old friends wanasepa anabakiwa yeye kama yeye na maisha ya Upweke katika siku zake za Mwisho za Ukuu wa Mkoa wa Dar.

Clouds FM wameona future yake ni ndogo hata wakaamua kujiunga na Gwajima hapo baada ya kufuatilia Suala la vyeti alivyokua mpenda sifa tulijua ataenda kuvimwaga Clouds lakini hakufanya hivyo.

Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Huyu toto ana uwezo mdogo sana kiakili. Anafikiri kila kitu kinaendeshwa kidili dili! Kama huna akili na umefeli Form 4 unabakiwa na cheti cha darasa la saba tu. Angejitambua mapema angeendesha maisha yake kwa uhalisia wa uwezo wake kiakili. Huko juu alikokupigania kwa kutumia janja za kimjini hazina nafasi karne hii. Sasa ngoja ashushwe kimadaraka na mlolongo kwa kesi dhidi yake mahakamani sasa unaanza. Amelikoroga, mwache alinywe,
 
Anapaswa awe segerea sasa hivi, hata hao nashangaa amebaki nao vp huyu mhalifu Mkubwa , kwanza leo iwe mwisho kuonekana ofisini. Hiyo ni ofisi ya UMMA sio ya makonda. Anaepaswa kufanya kazi hapo ni mtumishi mwenye Maadili ya uongozi na mtenda haki sio hili jambazi, mla rushwa na aliyeghushi vyeti. Akome kuinajisi ofisi ya umma. Ova!!!
 
Daaah anajuutaa kuvamia clouds maana ishu ya vyeti ndo ilikuwa kama inazimika Kiana sasa yeye kaenda kuifufua na kuongeza lingine lenye ushahidi nje nje... Kweli ni wa kuhurumiwa na wenye huruma 🙁
 
Kwahiyo ile marufuku ya kutokumtaja Makonda haipo tena? Makubwa!
 
Acha ujinga , makonda tunamkubali

Makonda oyee

Wauza unga nyie
Sema unamkubali, usitu-include na wengine.
Hahaa Suala la unga sio ajenda yake na asiing'ang'anie, kamishna wa kitengo cha dawa za kulevya yupo na ana weledi wa hali ya juu kwenye eneo hilo, wala huyo ndugu yenu asitumie dawa za kulevya kama kichaka cha kujificha. Over
 
Huyo jamaa kuwa na unafiki nae hakawii kuja kukuvamia nyumbani kwako
 
Bado GSM(who knows how he manipulates them to the extent of them caring for him like a wife)
Le mutuz
Tid
Rommy
 
Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Red: Hatuna uhakika, huenda wanaumia kimoyomoto
Blue: Huu ni urafiki usio na mashaka..
Black: Urafiki wa Mashaka... akitumbuliwa hilo zee litajifanya halimjui.
 
Makonda anatia huruma hadi wafanyakazi wa GSM wanamtangazia siri zake kwa akina Mange Kimambi huko.

Clouds FM walikua wakimsapoti makonda taangu yuko cha Ushirika walikua wanatangaza Matangazo yake taangu akiwa Waziri Mkuu chuoni kipindi hicho anaishi kwa Samuel Sita.Shocking Old friends wanasepa anabakiwa yeye kama yeye na maisha ya Upweke katika siku zake za Mwisho za Ukuu wa Mkoa wa Dar.

Clouds FM wameona future yake ni ndogo hata wakaamua kujiunga na Gwajima hapo baada ya kufuatilia Suala la vyeti alivyokua mpenda sifa tulijua ataenda kuvimwaga Clouds lakini hakufanya hivyo.

Kila kitu makonda amekua akikifanya kwa kivuli cha Madawa ya kulevya huruma makonda amebakia na Wazazi wake, Lemtuz, Rais na Mkewe tuu.
Afadhali ukose marafiki kuliko kuwa na marafiki wanafiki kama Clouds FM,leo hii wamekimbilia kwa Gwajima hadi wanatia kinyaa
 
Back
Top Bottom