Angelicious
JF-Expert Member
- Apr 5, 2012
- 869
- 499
Ngoja na miye nijiunge chama kubwa la mambulula
na miye napita mambulula wenzangu
Ngoja na miye nijiunge chama kubwa la mambulula
Ukipost topic humu kuhusu mambo yaliyokukuta kuna mbuluza either litadelete topic au litapingana na kuiita ya kutunga. Some of us tunatumia hizi forum kutoa yaliyo kwenye moyo yanayohusu mahusiano sasa mbulula linafikiri mtu ana mda wa kutunga story.
Then kuna mbulula lingine litaanza kotoa maneno ya kashfa kama huamini fuatilia....
Kiwi and Mrembo by Nature nahisi tushatoka nje ya mada mie simoooooo
Karibu...unatumia kitu cha Arusha au kitu cha Tarime???
mi mwenye sielewi nimekariri kwa mtoa mada itabidi tumuulize !MBULULA NDO akina nani?
Ukipost topic humu kuhusu mambo yaliyokukuta kuna mbuluza either litadelete topic au litapingana na kuiita ya kutunga. Some of us tunatumia hizi forum kutoa yaliyo kwenye moyo yanayohusu mahusiano sasa mbulula linafikiri mtu ana mda wa kutunga story.
Then kuna mbulula lingine litaanza kotoa maneno ya kashfa kama huamini fuatilia....
Hapo umenena ukweli mtupu watu wa aina hiyo wako wengi sana ukiwaambia ukweli mtupu utasikia wanajitetea wanaongea kinyume kwani kiuhalisia si tabia zao.Mtu anaomba ushauri kwanini uongee kinyume na uhalisia wako?Utaona kauli kama napita tu, stori ya shigongo, mimi mdogo, ngoja waje,hii inafaa iende jukwaa la wakubwa,shule itakuwa bado kufunguliwa,ngoja nimalize kula kwanza,etc.
Hivi unajua nshakulaga ban kwa ajili yako?
endelea tu kuandika pumba uone kitakachokupata
We ni chizi kweli... hivi utanifanya nini? Mbulula wewe ngoja nikutafute facebook nikukariri then tuone nani mjanja.
Mtu unaanzisha thread kama hii hapa chini, kwa nini usipingwe??
Wana MMU hebu someni wenyewe hapa chini...
Hivi kuna Mwanaume Rijali Asiyetembea na Machangu
CC: Mrembo by Nature, nikiwe
na miye napita mambulula wenzangu
zumbemkuu, unataka kunionea mtoto wa mwanaume mwenzako kweli?mkuu Paloma tupo kwenye kikao cha dharura na mpwa Elli tunacheki adhabu ya kumpa Mrembo by Nature kwa kuchafua lugha yetu.
hahahahahaha. Hapo umenitisha au umenipa taarifa? Acha umbulula wewe.