Humu MMU kuna mambulula wengi wa kifikra.

Humu MMU kuna mambulula wengi wa kifikra.

Nafikiri utakua umewatendea haki ukiwataja humu ili kama vipi wajirekebishe . Si unajua mkuu wakati mwingine mtu anaweza kufanya kitu bila kujua kama kwa mwingine ni maudhi. So please let them know
 
Haha tuko pamoko mie ctaji mtu am just saying ha ha ha
Hahahaha hapo unanigusa hata mimi kwenye wazee wa night kali. Kama vipi wataje basi hao wa hizo herufi tajwa ili kama mbwai iwe mbwai nikiwe? nitaanzisha movement ya ma underground hapa JF pls mje mniunge mkono
 
Last edited by a moderator:
Mtu unaanzisha thread kama hii hapa chini, kwa nini usipingwe??
Wana MMU hebu someni wenyewe hapa chini...
Hivi kuna Mwanaume Rijali Asiyetembea na Machangu

CC: Mrembo by Nature, nikiwe
watu8 kwa mada hii ni kweli lazima ifutwe au ipuuzwe....huyu dogo as i said hapo juu ana tatizo kwenye uwasilishaji wa mada zake.....

Ila Kuna wakati kweli watu wanaanza kuishabikia mada yako kwamba ni ya uongo au kuibeza hata pale unapoonesha kuwaelewesha kitu ambacho si kizuri hasa ikiwa imepostiwa na underground. Hapa ndio nimesimamia.....
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha mkuu mbona unanipa copy?mzima lakini niko mitaa ya kati napata wine na mdudu karibu 2day am happy nimepiga bonge la dili

Nimeku copy ili ujue aina ya mtu unayemtetea...
Anyway mie mzima sana tu, una raha weye yaani j'3 yote hii wathaminisha mdudu...wakati wenzio hapa twahangaika na kazi za mkoloni!!!
Kweli hilo dili limekuendea mwake mwake!!
 
Basi pamoja sana...... tuko pamoja wazee wa night kali
hahahaha nimefurahi sana juu ya wazee wa night kali nikiwe si unajua jf ina members world wide sasa sehemu nyingine pengine inakua kwao mchana wakati sisi kwetu tz ni usiku wa manane.
 
Last edited by a moderator:
Ukipost topic humu kuhusu mambo yaliyokukuta kuna mbuluza either litadelete topic au litapingana na kuiita ya kutunga. Some of us tunatumia hizi forum kutoa yaliyo kwenye moyo yanayohusu mahusiano sasa mbulula linafikiri mtu ana mda wa kutunga story.
Then kuna mbulula lingine litaanza kotoa maneno ya kashfa kama huamini fuatilia....

Aisee we mshkaji mi Mbulula kweli kweli.
 
Ukipost topic humu kuhusu mambo yaliyokukuta kuna mbuluza either litadelete topic au litapingana na kuiita ya kutunga. Some of us tunatumia hizi forum kutoa yaliyo kwenye moyo yanayohusu mahusiano sasa mbulula linafikiri mtu ana mda wa kutunga story.
Then kuna mbulula lingine litaanza kotoa maneno ya kashfa kama huamini fuatilia....

Ni mara ngapi umeshaweka story zako zikaondolewa mkuu? Na pia humu kila mtu anamtazamo wake wewe usichukie maana kwenye wengi kuna mengi ndg yangu.
 
hahahaha nimefurahi sana juu ya wazee wa night kali nikiwe si unajua jf ina members world wide sasa sehemu nyingine pengine inakua kwao mchana wakati sisi kwetu tz ni usiku wa manane.

Hapa watu hatulali kabisa kitu hadi asubuhi, chezea wewe mapenzi na JF
 
Najipongeza baada ya dili kutic maisha yenyewe mafupi ila piga kazi mkuu tuijenge tz pamoko xana
Nimeku copy ili ujue aina ya mtu unayemtetea...
Anyway mie mzima sana tu, una raha weye yaani j'3 yote hii wathaminisha mdudu...wakati wenzio hapa twahangaika na kazi za mkoloni!!!
Kweli hilo dili limekuendea mwake mwake!!
 
Nimekusoma mkuu pamoko
hahahaha nimefurahi sana juu ya wazee wa night kali nikiwe si unajua jf ina members world wide sasa sehemu nyingine pengine inakua kwao mchana wakati sisi kwetu tz ni usiku wa manane.
 
Last edited by a moderator:
Dunia bila mambulula haizunguki braza kaka....thats called balance of nature. Kila mtu akiwa genius duniani hapatakalika hapa! Think twice na uache kulialia.
 
Shemu hayupo nipo na workmates mahandsamu balaa njoo ujichagulie,siku nikipiga mkwanja mrefu ka leo huwa sitoki na shemu wako,si unajua hutakiwi kumwonyesha mwanaume wat u have ili aendelea kukugharamia
Hehehe nakuja kukuunga mguu na mkono, vipi uko na shem na rafiki wa shem ili na mie nisiboeke (kwa lafuthi ya kisambaa)?
 
watu8 kwa mada hii ni kweli lazima ifutwe au ipuuzwe....huyu dogo as i said hapo juu ana tatizo kwenye uwasilishaji wa mada zake.....

Ila Kuna wakati kweli watu wanaanza kuishabikia mada yako kwamba ni ya uongo au kuibeza hata pale unapoonesha kuwaelewesha kitu ambacho si kizuri hasa ikiwa imepostiwa na underground. Hapa ndio nimesimamia.....

Wakati mwingine huwa tunadanganywa hapa jamvini best we acha tu...
All in all wanaJF wengi kama umewasoma vizuri, ni watu wenye weledi tofauti na ni watu kutoka kada tofauti...
Kashfa na matusi ni mambo ya kawaida kwenye jumuiya ya watu, ukipotezea huwa ina maana zaidi...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom