Huku ndio ushenzini kwetu

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,200
2,000
Inauma mno niko Manzese huku sandton bar, ni pazuri na pana lodge nzuri tu pia, kuna mchuchu nilikutana naye jana jioni akaomba tukutane hapa leo, nimeitikia wito lakini kinachokera na kuudhi mno kaja na timu ya mashostito wamekuja kumgidia.

Hawanywi bali wanamwagia tumboni round 3 tu, nimeshakata elfu 60, na hawana dalili ya kulewa wameagiza michemsho na nyama choma, meza imechafuka.

Bar nzima wanasikika wao, mavazi yao mtihani, juke box wamelimiki ni taarabu kwa kwenda mbele, naitwa majina yote matamu,mfukoni nina elfu 75 tu, naangalia jinsi ya kuwatoka.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Nenda toilet utokomee huko huko.
afu tukuchangie kodi uhame uswazi? Manake mende, panya, kupe wote wanakutamani!
 

Daata

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
4,516
2,000
Haha kunyweni maana nataka kuona kila mtu anakunywa kama mimi
Haya kika mtu akalipe bili yake maana nataja kuona kila mtu analipa bili yake wakati mi nalipa ya kwangu......
 

ENZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,096
2,000
komaa tu mkuu! nackia mabi.kra wanapatikana maeneo hayo. pengine wote hao mashostito ni mabi.kra.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,200
2,000
Daaa nishidaaaaaa aiseee! Hao wanachuo nini? Manake duh anaitwa mmoja wanatinga 4

hapana hawa si wanachuo hawa ni wale mashankupe pacee, wamevaa kanga moko wana mishepu na wanakata miuno mwanzo mwisho, they jus don care...!!!
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Mkuu komaa...Huo ni muda muafaka wa kujifunza ku-practise polygamy! Maana muda si mrefu Tanzania pia itaruhusu ndoa ya wake wengi
 

jMali

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
8,344
2,000
na wewe ungeita washikaji zako idadi sawa na wale walioongezeka.....:)
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
hapana hawa si wanachuo hawa ni wale mashankupe pacee, wamevaa kanga moko wana mishepu na wanakata miuno mwanzo mwisho, they jus don care...!!!
umejisumbua bure ...grants mbili za tzs 46,000(in total) zingetosha kuwapumzisha kwa amani....we unawabembeleza na visafari......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom