Huduma za kutengeneza website kwa uharaka – siku 3 tu!

Huduma za kutengeneza website kwa uharaka – siku 3 tu!

OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
Wakati nikitumia Ai najitengenezea bure ndani ya dk chache tu nabakia kulipia hosting ma domain name kwa nama 10,000 tu.
 
Wakati nikitumia Ai najitengenezea bure ndani ya dk chache tu nabakia kulipia hosting ma domain name kwa nama 10,000 tu.
nioneshe hiyo domain unayonunua kwa 10,000 na humo humo unapata hosting ya mwaka mzima.

Hujui kitu kuhudu website, domain na hosting acha ujuaji

Kingine umesema unajitengenezea tayari maana yake una ujuzi ya nini unitumie mimi.
Mimi natoa huduma.

AI hawezi kuwa na msaada wowote kama huna idea na web design, domain na hosting. utoke unapotoka uiambie AI nitengenezee website nisajilie domain na uihost iwe hewani na huna idea yoyote ya mambo ya web deveopment ni kazi buree
 
OFFA YA LEO TU

Unapata website ya kisasa
unapaa emails rasmi za kampuni yako.
Tunakusajilia jina la website yako
yote hayo kwa gharama ya Tsh.200,000 tu.

kazi yako itakuwa imekamilika ndani ya siku 3 tu.

call/sm/whastapp 0797870940
 
Back
Top Bottom