Huduma fake za kichina makanisani


eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,041
Likes
14,170
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,041 14,170 280
Wakati mwingine hua ni mvuto kusikia wanavyojinadi katika matangazo huko redioni lakini ukifika huko ulikoambiwa uende unakuta ni tofauti na ulichokisikia kwenye matangazo redioni.

Kwangu mimi hizi ni huduma za kichina
Unavyotangaziwa na unachoenda kukikuta ni vitu viwili tofauti

Badilikeni jamani watoa matangazo kwenye redio kuhusu kile kinachopatikana kanisani kwako.

Wekeni mambo kwa uhalisia sio mnatuvuta kwa mvuto wa matangazo then mtu akifika anakuta hali ni tofauti na jinsi alivyosikia redioni.
 
N

Nestkilly

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
27
Likes
17
Points
5
Age
51
N

Nestkilly

Member
Joined Jun 27, 2016
27 17 5
ndo makanisa ya siku hizi ukuzubaa umeliwa ndugu yangu
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
891
Likes
298
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
891 298 80
Kanisa moja tu wanachotangza utakikuta kwa pastor katunzi,mtoni mtongani hatua chache ukivuka reli ya mtoni mtongani kama inamtafuta Yesu na miujiza ya kweli hapo nimeona kwa macho kabisa majinii na uchawi na kurogwa mwisho hapo,hakuna mafuta wala nini Yesu tu.
 
SR senior

SR senior

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
355
Likes
21
Points
35
SR senior

SR senior

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
355 21 35
Kanisa moja tu wanachotangza utakikuta kwa pastor katunzi,mtoni mtongani hatua chache ukivuka reli ya mtoni mtongani kama inamtafuta Yesu na miujiza ya kweli hapo nimeona kwa macho kabisa majinii na uchawi na kurogwa mwisho hapo,hakuna mafuta wala nini Yesu tu.
Bussiness as usual
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,027
Likes
3,812
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,027 3,812 280
Kanisa moja tu wanachotangza utakikuta kwa pastor katunzi,mtoni mtongani hatua chache ukivuka reli ya mtoni mtongani kama inamtafuta Yesu na miujiza ya kweli hapo nimeona kwa macho kabisa majinii na uchawi na kurogwa mwisho hapo,hakuna mafuta wala nini Yesu tu.
Wale wale..bayankata
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
891
Likes
298
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
891 298 80
Sio kweli unachosema hapa kwa pastor katunzi nimeona kwa macho ni kweli na hakika,nimeona mtu akitapika cheni,nyembe,nk na Mungu anatenda kila ibada pale,mimi nimeenda si mara moja,nimeona majini yakikimbiA kwa jina la Yesu mtu aende pale aje atoe shuhuda hapa,zaid ya watu 10 waislam kwa wakristo walibisha wakaenda wakakari,sisemi uongo mimi,uko dar au mkoani panda magar ya mbagala shuka mtoni mtongani ulizia kwa mama mgayA kanisani ni karibu sana na barabara utakuja sema hapa.
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,727
Likes
2,680
Points
280
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,727 2,680 280
Sio kweli unachosema hapa kwa pastor katunzi nimeona kwa macho ni kweli na hakika,nimeona mtu akitapika cheni,nyembe,nk na Mungu anatenda kila ibada pale,mimi nimeenda si mara moja,nimeona majini yakikimbiA kwa jina la Yesu mtu aende pale aje atoe shuhuda hapa,zaid ya watu 10 waislam kwa wakristo walibisha wakaenda wakakari,sisemi uongo mimi,uko dar au mkoani panda magar ya mbagala shuka mtoni mtongani ulizia kwa mama mgayA kanisani ni karibu sana na barabara utakuja sema hapa.
Mazingaombwee!! Pole sn
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
891
Likes
298
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
891 298 80
Ukweli ndio huo kwa pastkr katunzi iko nguvu ya Mungu
 
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
130
Likes
82
Points
45
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined Jun 26, 2016
130 82 45
Huyo Katunzi ni manyaunyau wa kanisani 2 anawaibieni
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,617
Likes
786,180
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,617 786,180 280
ukisoma, Matendo ya Mitume 2:17 na Yoel 2:28
'hata itakuwa, baada ya hayo, ya kwamba nitamimina roho yangu juu ya wote wenye mwili; na wana wenu waume na wake, watatabiri, wazee wenu wataota ndoto, na vijana wenu wanaona maono,'

kwa neno hilo inaonesha wazi kabisa kila mtu anayo hiyo ROHO, lakini wengi hamjiamini na tuna tanga tanga kumtafuta mwanadamu!
kuwa na imani kuu na umsikilize ROHO aliye ndani yako....usiogope..jiamini!
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,646
Likes
854
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,646 854 280
Wakati mwingine hua ni mvuto kusikia wanavyojinadi katika matangazo huko redioni lakini ukifika huko ulikoambiwa uende unakuta ni tofauti na ulichokisikia kwenye matangazo redioni.

Kwangu mimi hizi ni huduma za kichina
Unavyotangaziwa na unachoenda kukikuta ni vitu viwili tofauti

Badilikeni jamani watoa matangazo kwenye redio kuhusu kile kinachopatikana kanisani kwako.

Wekeni mambo kwa uhalisia sio mnatuvuta kwa mvuto wa matangazo then mtu akifika anakuta hali ni tofauti na jinsi alivyosikia redioni.
Tatizo mnakwenda makanisani kwa kushawishiwa ili kufuata miujiza. Hamna ibada ya kweli ndani ya mioyo yenu, namaanisha roho ya kumwabudu Mungu inayotoka ndani ya vilindi vya mioyo inayomsukuma mtu kwenda kanisani kujumuika na watakatifu wengine ili kumwabudu Mungu kwa pamoja! Mtu yeyote mwenye ibada ya kweli kutoka ndani ya moyo wake anayemtafuta Mungu ili amwabudu, ni lazima akutane na Mungu katika shida zake kwa kuwa amemtanguliza Yeye katika maisha yake kwa kuwa hatangulizi shida zake anapomwabudu Mungu. Imeandikwa - Mathayo 6:33; tuutafute kwanza ufalme wa Mungu na hayo mengine tutazidishiwa!
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,646
Likes
854
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,646 854 280
ukisoma, Matendo ya Mitume 2:17 na Yoel 2:28
'hata itakuwa, baada ya hayo, ya kwamba nitamimina roho yangu juu ya wote wenye mwili; na wana wenu waume na wake, watatabiri, wazee wenu wataota ndoto, na vijana wenu wanaona maono,'

kwa neno hilo inaonesha wazi kabisa kila mtu anayo hiyo ROHO, lakini wengi hamjiamini na tuna tanga tanga kumtafuta mwanadamu!
kuwa na imani kuu na umsikilize ROHO aliye ndani yako....usiogope..jiamini!
Siyo kila mwenye mwili ana Roho wa Mungu ndugu, rudi kasome Biblia vizuri. Roho wa Mungu ni Mtakatifu hawezi kukaa ndani ya mtu anayeishi "maisha ya dhambi"!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Mnaopenda miujiza na ishara hayo ndo malipo yenu. Kizazi hiki kweli cha nyoka.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,617
Likes
786,180
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,617 786,180 280
Siyo kila mwenye mwili ana Roho wa Mungu ndugu, rudi kasome Biblia vizuri. Roho wa Mungu ni Mtakatifu hawezi kukaa ndani ya mtu anayeishi "maisha ya dhambi"!
mbona una hukumu? ni wachungaji, manabii, mitume n.k., walikuwa ni watenda dhambi kabla MWENYE ENZI MUNGU hajawabadilisha?... ubarikiwe
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,842
Likes
1,023
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,842 1,023 280
Matangazo ya makanisa? Basi hiyo ni biashara.Kanisani au msikitini unaenda mwenyewe bila kushawishiwa, ni Imani tu.
Mkuu uko dunia gani, siku hizi matangazo ya makanisa wanawazidi hata Cocacola.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833