Richard Robert
JF-Expert Member
- Dec 21, 2012
- 632
- 340
Nilidhani umechambua upotoshaji.
As per S.7(1), mtu yeyote akipost chochote that is deemed illegal hapa JF basi wana JF wote tutakuwa liable for the punishment!! Aliyeelewa vizuri anisaidie.
Someni hiyo sheria iko kwa kiswahili pia katika nakala hiyo hiyo kuanzia ukurasa wa 29. Acheni porojo. Hii sheria inakulinda wewe na watu wengine wanaoweza kukudhuru kwa kutumia mtandao.
In ma own opinion, this is one of the ridiculous bill the parliament has ever passed. It is just shameful to our MPs. I think this bill is unconstitutional in a sense that it violets one of the core principle of our country: Democracy. Democracy does not permit government to treats its citizens as children. In a democratic country like ours government should treats its people as mature people who can differentiate what is helpful and unhelpful to them. Enactment of this bill into law will be a step back in our struggles for democracy.
Wacha ujinga wewe. Hata humu jf kuna uzi wa Infomer upo kama bango hebu usome wote halafu uje unye tena hapa kinyesi chako cha ugali wa mtama na njugu mawe.
Lazima tujifunze kuona beyond black board....hapa walengwa wanafahamika.......na hii ni maalumu kwa wale watakao temper na wale jamaa zetu pale Lumumba......Niliambiwa January aliudhiwa sana na vijana wa jamiiforums na isitoshe namna siri za wizi serikalini na madudu kwenye wizara na taasisi yanavyowekwa hadharani yalivyoikosakosa kuiangusha kabisa serikali na kuwapa nguvu kubwa sana upinzani...sasa anaona amewapatia dawa yao....
Sasa nikapata tip mahali nikaiscan hiyo document nikamtumia mtu aliyepo nje ya nchi mwenye makazi permanent huko anisaidie kuipost hapa watamkamata nani??
Huko Facebook kuna watoto hata hawajui kinachoendelea ... sasa atasema aliwalenga wao?
Sheria zinazotungwa kulenga kundi fulani la watu ili kujitafutia Political legitimacy ni hatari sana,na ni Mkakati wa Januari Makamba(Msaka urais) baada ya kuona hawakubaliki tena mitandaoni, kumbe hata mtaani hakuna mwenye time nao
Januari huyo huyo anataka awe raisi wetu.... !
Wakati anashabikia utunzi wa sheria mbovu namna hii unaambiwa ndie mtu wa kwanza Tanzania kuwa na account twitter..what a stump!
Wacha ujinga wewe. Hata humu jf kuna uzi wa Infomer upo kama bango hebu usome wote halafu uje unye tena hapa kinyesi chako cha ugali wa mtama na njugu mawe.
I think we need one to take that draconian lawa to the court and challenge it as unconsitution. With that law no one is safe but at the same time it is a law defending all dubious activities done by leaders on pretext of confidential documents. All the scandals which had been revealed to the public through JF, blogers etc are now protected by the law and creating fear to public while continuing doing their ilegal things. Please let someone challenge this Act before the court of law
Sikuona sababu ya kurudia post nyingi sana zinazopotosha muswada huu. Nimegundua watu hawajaisoma wanashabikia na kuwa negative bila sababu za msingi.Nilidhani umechambua upotoshaji.
Hakuna CCM wala chama chochote hapa, ungefuatilia mijadala ungeona jinsi Mh Mnyika na Mh Tundu Lisu walivyosaidia kwa kiasi kikubwa kuurekebisha Muswada huu, ingawa si kila kitu kiliafikiwa. Soma acha mambo ya itikadi, sheria hii haitakuacha ukikiuka hata uwe chama ganisisiemu