Housemaid ananiweka majaribuni

Housemaid ananiweka majaribuni

Wakuuu salama!

Wife kasafiri kidogo kaend kwao sasa kwa bahati mbaya nimebakia mm na mdogo wangu wa Kike na mfanyakazi! Sasa huyu mfanyakazi amekuwa mkarim sana kwangu hatari. Kana maneno mazuri mno. Bahati mbaya nipo likizo kwhiyo muda mwingi nipo home! Sasa muda mwingi naangalia TV isiku nako kanakuja kanaangalia kanacjelewa kulala.

Kana umri mkubwa kiasi kana miaka 23 hivi! Ukikaangalia kanavutia sana. Najitahid kuchelewa kurud lakini hakalali mpaka ni rudi! Ni wiki ya pili sasa! Naona majaribu hatari kuna muda nawaza kukapanua kwasababu kana mitego hatari mara kaje na kanga tupu basi shidaaa! Nifanyeje wazee
ooh yale ya trump Africans are good in .............................yani no other option du!!111
 
Mkuu labda niulize swali, binti yako wa kike anaweza kuja sebuleni na kanga moja mkakaa naye kuangalia TV?

Swali lako nilijibu kwa assumption (maana binti yangu ndo kwaanza ana miaka mitano kwa sasa):

- Kama nilimzoesha tangu akiwa mdogo kutembea na khanga moja bila chochote ndani basi sitakuwa na budi kuzoea hali hiyo. (nimeishi nchi za wenzetu kiasi na ukiona mavazi ambayo wanavaa, basi unaweza kutamani kila mtu...ila wanaweza kujizuia, vaa utakavyo lakini haitabadili msimamo/mtazamo wangu juu yako).

- Mimi na binti yangu nitamlea kama ambavyo wazazi wangu waliwalea wadogo zangu wa kike. Khanga unajifunga in specific moments. Sasa kama mama anavaa khanga moko anakuja sebuleni kuongea na wageni, binti zako nao wanavaa khanga moko wanakaa sebuleni, kwa nini binti wa kazi asiwe na uhuru huohuo?

- Kama unaona uhuru huo unakukwaza, ni vyema ukasema ili ujiepushe na majaribu. Sio ujanja kumtumia housegirl kwa tamaa zako ilhali unajua chances za yeye kukataa ni ndogo.

- Do unto others what you would have them do unto you!!!!
 
sasa mkeo kaenda kwao na wewe uko likizo, kwa nini hujaenda nae manake unaonekana huna la kufanya, shida nyinginre ni za kujitakia
 
Wakuuu salama!

Wife kasafiri kidogo kaend kwao sasa kwa bahati mbaya nimebakia mm na mdogo wangu wa Kike na mfanyakazi! Sasa huyu mfanyakazi amekuwa mkarim sana kwangu hatari. Kana maneno mazuri mno. Bahati mbaya nipo likizo kwhiyo muda mwingi nipo home! Sasa muda mwingi naangalia TV isiku nako kanakuja kanaangalia kanacjelewa kulala.

Kana umri mkubwa kiasi kana miaka 23 hivi! Ukikaangalia kanavutia sana. Najitahid kuchelewa kurud lakini hakalali mpaka ni rudi! Ni wiki ya pili sasa! Naona majaribu hatari kuna muda nawaza kukapanua kwasababu kana mitego hatari mara kaje na kanga tupu basi shidaaa! Nifanyeje wazee
[emoji121]
MKUU,
NI_PM NAMBA YAKE YA SIMU ILI TULIMALIZE HILO TATIZO FASTA!
 
Na wewe mtege, vaa kanga tupu. Akitegeka basi atakurahishia kutongoza. Ila kumbuka una mke na kila utakachomfanya housegal kuna njemba huko kijijini inamfanyia mkeo hivyo hivyo.


hahaha noma kweli
 
Wakuuu salama!

Wife kasafiri kidogo kaend kwao sasa kwa bahati mbaya nimebakia mm na mdogo wangu wa Kike na mfanyakazi! Sasa huyu mfanyakazi amekuwa mkarim sana kwangu hatari. Kana maneno mazuri mno. Bahati mbaya nipo likizo kwhiyo muda mwingi nipo home! Sasa muda mwingi naangalia TV isiku nako kanakuja kanaangalia kanacjelewa kulala.

Kana umri mkubwa kiasi kana miaka 23 hivi! Ukikaangalia kanavutia sana. Najitahid kuchelewa kurud lakini hakalali mpaka ni rudi! Ni wiki ya pili sasa! Naona majaribu hatari kuna muda nawaza kukapanua kwasababu kana mitego hatari mara kaje na kanga tupu basi shidaaa! Nifanyeje wazee
Hahahahahahahaha wewe unaonaje kwan mkuu[emoji99][emoji99][emoji99][emoji99]
 
Wakuuu salama!

Wife kasafiri kidogo kaend kwao sasa kwa bahati mbaya nimebakia mm na mdogo wangu wa Kike na mfanyakazi! Sasa huyu mfanyakazi amekuwa mkarim sana kwangu hatari. Kana maneno mazuri mno. Bahati mbaya nipo likizo kwhiyo muda mwingi nipo home! Sasa muda mwingi naangalia TV isiku nako kanakuja kanaangalia kanacjelewa kulala.

Kana umri mkubwa kiasi kana miaka 23 hivi! Ukikaangalia kanavutia sana. Najitahid kuchelewa kurud lakini hakalali mpaka ni rudi! Ni wiki ya pili sasa! Naona majaribu hatari kuna muda nawaza kukapanua kwasababu kana mitego hatari mara kaje na kanga tupu basi shidaaa! Nifanyeje wazee
Pale shetani anapoamua kuweka rasmi kambi yake nyumbani kwako.
 
Kweli Shetani anajua kutumia muda wa watu wengi ilihali akijua yeye mwenyewe hana muda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom