Housemaid ananiweka majaribuni

Housemaid ananiweka majaribuni

Ni kweli mkuu, simaanishi tuwachukie au kuwanyanyasa no, yule ni binadamu kama binadamu wengine na wanatusaidia sana. Lakini huo ndio utamaduni wetu nyumbani kwangu, na sio kwamba nawafukuza. hadi wakati mwingine unaona usiwafanye wajifungie chumbani unaamua kufanya mambo mengine chumbani ili kuwapa nafasi ya wao kuwa huru kidogo.
Yap...

Na kunakuwa na line fulani hivi....

Ukiheshimiwa nyumbani kwako hiyo nguvu ya hg kujikalisha usiku wakati wenzie wamelela akiwa na kanganmoja ataitoa wapi?????
 
Mpaka aanze kukutega itakuwa we ulimtengenezea mazingira ya yeye kukufanyia huo ujinga wake,mheshimu kama mtoto wako na yeye atakuheshimu kama baba,mbona dada yako hawezi kufanya ujinga mbele yako?kwa kuwa mnaheshimiana
 
ndo mana mnakaziwa wake zenu..
wewe mkewe kijijini week mbili nawewe ata kusema uende ukam suprise uko
ngoja akutane na njemba inashindia mihogo na nyyanya chungu mbichi uko kijijini..kama haijakimuvuzisha kizazi cha mkeo
we kiboro dinda wa mabek tatu ..wajanja wana muhogo dinda mkeo aliye nona
 
Hiyo nyumba inamatatizo makubwa sana zaidi ya unavyoelezea hapa.
Nikifika nyumbani, naingia moja kwa moja chumbani, ikitokea nikakaa sebuleni dada wa kazi hawezi kukaa hapo, ataondoka mwenyewe na hiyo hata simwambiii, ndio utamaduni uliopo.

Kwa ufupi hakuna mazingira ya mimi kukaa sehem moja na dada wa kazi, achilia mbali kuongea. mawasiliano yote, wanamalizana na wife.
Numekupenda sana na msimamo wako... Mambo mengine mabos wanayaendekeza
 
Numekupenda sana na msimamo wako... Mambo mengine mabos wanayaendekeza

Kuna vitu tuna vipokea akilini, tunajiridhisha na kuona kwamba kinawezekana kisha mtu anakuja kuleta sababu za sijui mzuri, nililewa, nilipitiwa... Mentor ameweka vizuri sana, it is all about mind set. Kila jambo, linafanyika kwanza kichwani.
 
Wakuuu salama!

Wife kasafiri kidogo kaend kwao sasa kwa bahati mbaya nimebakia mm na mdogo wangu wa Kike na mfanyakazi! Sasa huyu mfanyakazi amekuwa mkarim sana kwangu hatari. Kana maneno mazuri mno. Bahati mbaya nipo likizo kwhiyo muda mwingi nipo home! Sasa muda mwingi naangalia TV isiku nako kanakuja kanaangalia kanacjelewa kulala.

Kana umri mkubwa kiasi kana miaka 23 hivi! Ukikaangalia kanavutia sana. Najitahid kuchelewa kurud lakini hakalali mpaka ni rudi! Ni wiki ya pili sasa! Naona majaribu hatari kuna muda nawaza kukapanua kwasababu kana mitego hatari mara kaje na kanga tupu basi shidaaa! Nifanyeje wazee
Ukifika nyumbani fungua bilibilia
 
Kuna vitu tuna vipokea akilini, tunajiridhisha na kuona kwamba kinawezekana kisha mtu anakuja kuleta sababu za sijui mzuri, nililewa, nilipitiwa... Mentor ameweka vizuri sana, it is all about mind set. Kila jambo, linafanyika kwanza kichwani.
Mkuu upo?

Kwema?
 
Amen to this. Ila treat her more kama binti yako wa kike (ushauri wangu). Treat her kama your work mate. Treat her kama ndugu yako wa kike.

Mkuu labda niulize swali, binti yako wa kike anaweza kuja sebuleni na kanga moja mkakaa naye kuangalia TV?
 
Achana nae mpotezee kabisa ukishampanua tu ataanza kuonyesha badiliko kuu la tabia zikiwemo dharau kibao kwa wife wako na kama wife yuko makin anaweza kudadis na akagundua kabisa chanzo cha hzo dharau na ndoa yako ikaingia matatan kama unataka kula bek 3 tafuta hata wa jiran (though sikushauri) lkn sio wa hom kwako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom