Housegirls are sexual punching bags

Housegirls are sexual punching bags

Huyo hauz gel mmoja mitaa ya kwetu alifanya maajabu kwenye msiba wa baba mwenye nyumba aliyetwaliwa baada ya kuuguwa kwa muda mrefu, yaani alilia na kuzimia kuliko hata mke.

Baada ya msiba ilibidi kifanyike kikao chemba kuhoji kuhusu kile kilio cha dada.

Dada alisema najuwa hata kaka (mtoto wa mwenye nyumba) naye atakufa kwa kuwa nilikuwa nafanya nao wote.

Duuu, mama mwenye nyumba alizimia akaenda kuzindukia hosp aliporudi home akakuta na yule dada ameshaondolewa.

.......................... Yote haya ni nyie nyie wanaume.
 
Huyo hauz gel mmoja mitaa ya kwetu alifanya maajabu kwenye msiba wa baba mwenye nyumba aliyetwaliwa baada ya kuuguwa kwa muda mrefu, yaani alilia na kuzimia kuliko hata mke.

Baada ya msiba ilibidi kifanyike kikao chemba kuhoji kuhusu kile kilio cha dada.

Dada alisema najuwa hata kaka (mtoto wa mwenye nyumba) naye atakufa kwa kuwa nilikuwa nafanya nao wote.

Duuu, mama mwenye nyumba alizimia akaenda kuzindukia hosp aliporudi home akakuta na yule dada ameshaondolewa.

.......................... Yote haya ni nyie nyie wanaume.
Mnachokosea nyie akina mama, mnamuacha house girl ndo mfanya kila kitu mpaka watoto na baba yao wanaona huyu ndiye anaetujali, bila hiana wanajipindua.
 
Pamoja ya kuwa huwa ninakuwa na bifu na ma wife, nimeshindwa kabisa kuvuta hisia kwa beki tatu........hata nikipiga mtungi kiasi gani feelings kwa beki tatu ni zero......
 
Yaani mie ndio nilkuwa bingwa Wa bekitatu mtaani...mpaka Leo na uzee huu nawatamanigi
Kuna bekitatu wa rafiki yangu naendaga kupiga kila jumanne wakiwa kazini....watamu hao utafikili wameungiwa Nazi...
 
Huyo hauz gel mmoja mitaa ya kwetu alifanya maajabu kwenye msiba wa baba mwenye nyumba aliyetwaliwa baada ya kuuguwa kwa muda mrefu, yaani alilia na kuzimia kuliko hata mke.

Baada ya msiba ilibidi kifanyike kikao chemba kuhoji kuhusu kile kilio cha dada.

Dada alisema najuwa hata kaka (mtoto wa mwenye nyumba) naye atakufa kwa kuwa nilikuwa nafanya nao wote.

Duuu, mama mwenye nyumba alizimia akaenda kuzindukia hosp aliporudi home akakuta na yule dada ameshaondolewa.

.......................... Yote haya ni nyie nyie wanaume.

kila kijiti na utamu wake wacha wazimie tu
 
Pamoja ya kuwa huwa ninakuwa na bifu na ma wife, nimeshindwa kabisa kuvuta hisia kwa beki tatu........hata nikipiga mtungi kiasi gani feelings kwa beki tatu ni zero......

atakuwa sio mrembo..havutii
 
Hao viumbe ukicheza nao unaweza kufukuza mke. manake huwa wanakuwa hawajapata kwa muda mrefu kama miezi miwili mitatu yote hajawahi kukutana kimwili, yeye ndio mpishi hivyo anakula vyakula vyenye rutuba mwili una rutuba hivyo kwa miezi mitatu na kuendelea anakuwa amekusanya nyegee za kutosha, ukikutana naye anashughulika kama hajawahi au kama hatawahi kushughulika tena,

inakuwa sio sawa na mama watoto anayekutana nawe mara tatu au mara nne kwa wiki shughuli yake inawezakuwa ya kawaida ukashangaa housegirl anampiga bao mama wa nyumba. ila huwa ni wachafu sana kama ana ngoma anaweza kuambukiza baba na watoto wa kiume baba anapeleka kwa mama hivyo anaua familia nzima. na wakirudi kwao kipindi cha xmass huwa wanafanya sana ngono zembe huko kwao hivyo akirudi dsm anarudi na ngoma. familia nyingi zimeangamia kwa style hii.

vilevile wengiw akitoka kwao huwa wanaaga kwa bibi zao kuwa huko unakoenda kuna watu, huwa na dawa, ukifanya mchezo wanaweza kumwekea mme dawa ili awapenda wakaua mke kabisa au mme akafukuza mke kwaajili ya bekitabu kwasababu anakuwa amechukuliwa akili. nilishafukuza mabekitatu wawili maishani mwangu kwasababu walishaanza kuwawangia watoto wangu nikawanasa...yaani nilitamani hata kama sijawahi kula tigo maishani mwangu, nilitamani nimpige halafu nimle tigo na kumfukuza....au nimcharange vipandevipande.
MH sio kwamba una hamu na tigo!!!!!!!!?
 
DUH hatari eti mtu anapenda harufu ya vyombo
 
Huyo hauz gel mmoja mitaa ya kwetu alifanya maajabu kwenye msiba wa baba mwenye nyumba aliyetwaliwa baada ya kuuguwa kwa muda mrefu, yaani alilia na kuzimia kuliko hata mke.

Baada ya msiba ilibidi kifanyike kikao chemba kuhoji kuhusu kile kilio cha dada.

Dada alisema najuwa hata kaka (mtoto wa mwenye nyumba) naye atakufa kwa kuwa nilikuwa nafanya nao wote.

Duuu, mama mwenye nyumba alizimia akaenda kuzindukia hosp aliporudi home akakuta na yule dada ameshaondolewa.

.......................... Yote haya ni nyie nyie wanaume.

Pathetic. .! ! !
 
Back
Top Bottom