Housegirls are sexual punching bags

Housegirls are sexual punching bags

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Posts
490
Reaction score
459
Wadau,

Kwa wale waliobahatika kulelewa katika familia nyingi za mijini wadada wakazi walikua ndo nursery za kujifunzia kamchezo ka watu wazima, ndo maana hadi unakuta mtu yuko kwenye ndoa bado ana mgegeda mfanyakazi wake wa ndani kisirisiri kwa sababu ndo alimuonjesha utamu kwa mara ya kwanza.

Swali ni kwanini hawa wadada huwa wepesi kugegedwa?
 
Sio wepesi........ni kwamba na wao wanahitaji huduma.........na huduma hiyo ipo hapo karibu........
Mbona wanaweza kutoa kwa baba na watoto wake wote wataokao tangaza nia?au sivyo preta
 
Dada wa kazi akienda sokoni anatoka na mama yaani hatoki nje peke yake
we unadhani nae atashusha wapi pumzi zake?????????????????????????????
 
Nalfu nilijua ni mimi tu ndo nilijifunzia kwa hao, kumbe tupo wengi.
 
hitler2006

Wengine tulijifunzia kwa mabarmaid Kwahiyo mabeki 3 kwetu hawana mvuto
 
Last edited by a moderator:
Dada wa kazi akienda sokoni anatoka na mama yaani hatoki nje peke yake
we unadhani nae atashusha wapi pumzi zake?????????????????????????????

Akienda dukani anahesabiwa muda...........na wao wanapenda utamu jamani.......
halafu mtoa mada anauliza kwa nini baba mwenye nyumba na watoto wanakula sahani moja...........hili swali linahitaji jibu kweli.........?
 
Hao viumbe ukicheza nao unaweza kufukuza mke. manake huwa wanakuwa hawajapata kwa muda mrefu kama miezi miwili mitatu yote hajawahi kukutana kimwili, yeye ndio mpishi hivyo anakula vyakula vyenye rutuba mwili una rutuba hivyo kwa miezi mitatu na kuendelea anakuwa amekusanya nyegee za kutosha, ukikutana naye anashughulika kama hajawahi au kama hatawahi kushughulika tena,

inakuwa sio sawa na mama watoto anayekutana nawe mara tatu au mara nne kwa wiki shughuli yake inawezakuwa ya kawaida ukashangaa housegirl anampiga bao mama wa nyumba. ila huwa ni wachafu sana kama ana ngoma anaweza kuambukiza baba na watoto wa kiume baba anapeleka kwa mama hivyo anaua familia nzima. na wakirudi kwao kipindi cha xmass huwa wanafanya sana ngono zembe huko kwao hivyo akirudi dsm anarudi na ngoma. familia nyingi zimeangamia kwa style hii.

vilevile wengiw akitoka kwao huwa wanaaga kwa bibi zao kuwa huko unakoenda kuna watu, huwa na dawa, ukifanya mchezo wanaweza kumwekea mme dawa ili awapenda wakaua mke kabisa au mme akafukuza mke kwaajili ya bekitabu kwasababu anakuwa amechukuliwa akili. nilishafukuza mabekitatu wawili maishani mwangu kwasababu walishaanza kuwawangia watoto wangu nikawanasa...yaani nilitamani hata kama sijawahi kula tigo maishani mwangu, nilitamani nimpige halafu nimle tigo na kumfukuza....au nimcharange vipandevipande.
 
Akienda dukani anahesabiwa muda...........na wao wanapenda utamu jamani.......
halafu mtoa mada anauliza kwa nini baba mwenye nyumba na watoto wanakula sahani moja...........hili swali linahitaji jibu kweli.........?
ah hahahaa hahaaa.......WORDS.
 
Wepesi!!! au uwa wanabakwa na awana pa kushtaki
ila kama ukifanya ivo kaa ukujua ata binti yako one day atafanyiwa ata kama sio hg ata akienda kuomba kazi kumbuka yaliyo mpata daudi baada ya kumbaka mke wa askari wake
shame on those doing so
 
Mahouse boy je? wao wanampunch nani kama sio mazahausi na mabebez wa humo ndani? twende kwa gender balance hahahaha!
 
Back
Top Bottom