Housegirls are sexual punching bags

Housegirls are sexual punching bags

Humu jf tunaogopeshana kila kukicha jamani tuoneane huruma basi

yaani mimi nawaza sana nitamleaje mtoto na kufanya mambo yangu bila hausg

shuhuda za humu jf ni hatari eee mola
 
humu jf tunaogopeshana kila kukicha jamani tuoneane huruma basi

yaani mimi nawaza sana nitamleaje mtoto na kufanya mambo yangu bila hausg

shuhuda za humu jf ni hatari eee mola

Mpwa wala usiogope kuna maigizo humu hatari bongo movie cha mtoto
 
Tafuta mama mtu mzima,lakini msichana yuko kwenye ubora wake lazima aliwe
 
Humu jf tunaogopeshana kila kukicha jamani tuoneane huruma basi

yaani mimi nawaza sana nitamleaje mtoto na kufanya mambo yangu bila hausg

shuhuda za humu jf ni hatari eee mola

na hakuna mapenzi matamu na yanayonoga kama yale ya fasta fasta,wakikutana hata kwenye korido wanakula mate fasta halafu anakuja kulala na wewe. . . .lol jipange kihisia itakusaidia
 
Back
Top Bottom