Hotuba ya Dr. Slaa kwa Watanzania toka Hoteli ya Serena - Tarehe 1 Septemba, 2015

newazz

JF-Expert Member
Mar 28, 2009
687
1,000
Yaani hana jingine la kufanya kumalizia siasa yake. Kilichobakia ni kurusha makombora kwa Lowasa.

Lakini angewashutumu wananchi kwa kupenda mabadiliko.

Lakini kama tulivyokupenda kipindi kile , sasa amekuja mwingine tunampenda tutavuka naye kwenye haya mabadiliko.

Pole Dr. muda wako na wewe umekwisha, angalau umeambulia kiinua mgongo toka CCM, kale salama na shuntama.
 

Kimbley

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
3,050
1,225
Punguzeni ushabiki na mahaba kwa maslahi ya taifa!watu wengi wakiwemo waandishi wa habari hawajui ukweli kuhusu Lowassa!

Ahsante sana Dkt slaa nimekuelewa vyema sana
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,425
2,000
Tatizo waandishi wetu wa Habari hawaulizagi maswali magumu, Nilitegemea Dr Slaa aulizwe ana maoni gani/anamzunguziaje Mgombea wa CCM Dr Magufuli......ili tu-connect dots
 

Last emperor

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
6,761
2,000
Halaf kumbe lowassa aliletwa na gwajima na yeye, kwanini analia lia? Ina maana lowassa angehamia chadema na kuwa mwanachama wa kawaida tu, Dr slaa angejiuzulu. Au ni hasira ya lowassa kupewa nafasi ya kugombea?
 

L780

Senior Member
Feb 16, 2015
189
0
Assert aliyokuja nayo inatosha .Cha kushangaza anawaita waliohamia kwamba si lolote . ana lake jambo na hashairiki . Mboe Aliona mbali inhetokea akawa raisi ilikuwa ni vigumu kumshauri.
 

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
10,313
2,000
wengine ni kama waliandika maswali in advance na hawakuwa wanasikiliza chochote....inasikitisha...kama walitumwa kaulize hili...na hawakujua kesha lizungumzia....wanapoteza nafasi za wenye maswali makini (kama walikuwepo)
 

limited

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
312
225
ngoja niongezee popcorn.. movie ndio kwanzaaaa linaanza kunoga naona kama starring anataka kuuwawa but mara nyingi katika movie starring huwa ana maliza movie...????
 

tpaul

JF-Expert Member
Feb 3, 2008
16,631
2,000
Siku Zote MFALME Wa NYIKA Simba AKIUNGURUMA Lazima Mbuga Yote ITAZIZIMA. Dr. Slaa KAHAMISHA RASMI UPEPO Wa KISIASA NCHINI Tanzania Na Sasa Naiona NJIA Ya Dr. John Pombe Joseph Magufuli NYEUPE IKULU. Hakika ALICHOWAFANYIA LEO CHADEMA Na UKAWA Ni Kuwavua Nguo Kabisa Na Kwa UADILIFU ULIOTUKUKA Wa Dr. Slaa NINA UHAKIKA Tena Wa Zaidi Ya 100% Kuwa KILICHOSEMWA CHOTE Na Dr. Slaa Ni UKWELI MTUPU Na Ili Kukuhakikishia Kuwa Jamaa Hana Masihara Na Hajapata PhD Yake Kwa Kuungaunga Na Anajiamini Amekuambia Kuwa Kama Kuna Yoyote Ktk Hao Aliowatuhumu au Kuwataja Na Kuyasema AJITOKEZE Hadharani ILI Awazidishie Watanzania USHAHIDI Mwingine Kwani Leo Hajatoa SILAHA Zote.

mtahangaika sana lakini mabadiliko yako palepale. mknd yenu!
 

alexkulwa

Member
Aug 3, 2011
24
45
Natafakari sijaelewa mfano wa Dr slaa.."Ukichukua kinyesi chooni na kukihamishia chumbani, chumba kitageuka kuwa choo na hakifai kuishi mana kina harufu kali."..Je kwa mawazo ya Dr ni bora tuhamie kuishi chooni ambako ndo sehemu maalum ya kinyesi na kitaendelea kushushwa kule kila siku au tutafute njia ya kuzuia hii harufu ya chumbani na tuendelee kuishi huku chumbani??...maana hapa options ni mbili tu..
 

infomania

JF-Expert Member
Jul 29, 2014
244
225
Kama kweli Slaa yuko serious, kwanini aliomba orodha ya mtaji wa Lowasa wakati akijua Lowasa ni mchafu?

There you are GT anatufanya watu mazombie ukweli ni kuwa mzee alikuwa anaamini urais kwa upinzani ni yeye tu mpaka afe! sasa EL kampruvu wrong kaniacha hoi anadai hoo nimeona hata kwenye magazeti wanasema watu wanapelekwa na mabasi na malori kwenye mikutano ya cdm! halafu anawaambia waandishi wa habari mara kwa mara hawafanyi utafiti mi nilikuwepo jangwani for sure hakuna walioletwa na mabasi wala malori. Dhambi hii ya kushuhudia uwongo itamtafuna sana Dr. Slaa. Hata kama ana chuki na EL Sumaye asipindishe ukweli!
 

konrad

Member
Jun 10, 2015
80
95
Mzee mi Sina imani naye maana hata yeye Aliweka ahadi ya useja na usafi wa moyo lkn alishindwa kuyaishi ahadi zake na akaacha kwa sababu za tamaa za kidunia na mali ya dunia Leo anakuja nakujidai kwamba yeye msafi kama angekuwa msafi. Angeyaishi ahadi zake alizoweka mbele ya Mungu na kanisa
 

Mtimbo

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
1,376
2,000
uchizi ni kumchukua mchafu kuwa kiranja wa usafi, kipi kitakua kipimo cha usafi?
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,018
2,000
ndicho kitu ambacho wengi walikuwa wanashabikia mageuzi na mabadiliko ya kweli hayaletwi kwa ulaghai kama wanaofanya lowasa,sumaye na timu yake sasa sumaye ameambiwa hawez kwenda kuomba kura mvomero kwanini wa sababu anajua ni kitu gani amewafanyia wananchi wa kule ,lowasa alimega ardhi ya karatu kuipeleka monduli na pia ana hisa kwenye makmpuni ambayo hajaorodhesha kwenye tume ya maadili kwa kifupi wamekuja kuua mageuzi inabidi tuanze upya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom