Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Tuache ushabiki makosa ni ya serikali kwani watu wana hati halali kwa hiyo Lukuvi asijifanye kichaa atalipa fidia kutoka mfukoni mwake au hao walio toa hati. Fedha yetu ya kodi isiguswe.
Hakuna mtu mwenye hati hapo. Kama mtu ana hati ni za bandia.
 
Vipi vile vibanda eneo la Azam Feri pale kuna ofisi nyingi za mawakala wa meli na boti
 
ha
What is this? A language similar to English or what....! Ni heri kuandika Kiswahili utaeleweka, sasa hiki sijui ndio kitu gani!!!
hahahahaha, bora umesema mi watu kama hao huwa napita kwani najisikia aibu sana sasa sijui yeye mwenyewe anajisikiaje au ndo wale wale hawajui halafu hawajui kama hawajui
 
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.
acha hasira, vitendea kazi havotoshi, hakuna jiwe litakaloachwa bila kugeuzwa, hatua kwa hatua, hata pia ki usalama si vizuri kuamsha hasira za watu wote kwa wakati mmoja
 
Double Tree, hapo nimejivinjari nikiwa huko Tanzania. Aisei acheni matani bana..... duh! huyo Magufuri keshachizi kabisa.. yaani Afrika tunahitaji uongozi kama huo. Unakua mwenda wazimu watu wananyooka.
 
Duh double tree viwanja vya wauza sura

This demolition craziness is not going to end well! Tunavunja majengo sawa kama kweli yamekiuka sheria au yanahatarisha maisha ya wakazi. Kama kwa kujisahau tukaruhusu Double Tree kujengwa na tukawa tunakusanya makodi kibao kutoka hapo na kama Double Tree haihatarishi maisha bali tu ni kinyume na matazamio ya sheria zetu za mazingira, ni uenda wazimu kubomoa! Hakuna jinsi ya kuifanya Double Tree ikatunza mazingira kwa faida ya jamii - na kwa nini tusifanye hivyo na kumpiga faini ya kupingana na mpango na sheria zetu kama ilikuwa hivyo! Huu wenda wazimu utatufikisha pabaya - au mahakamani au kwa ktuupunguzia ajira, kukimbiza wawekezaji- Nachukia utekelezaji sheria blindly!
 
Inasikitisha kama viongozi wetu wataona ni busara kubomoa hotel kama double tree na majengo mengine makubwa. Wakati huu ambao kila mtu ana pambana na umaskini wengine wana ukumbatia. Serikali ilikuwa wapi hadi investment kubwa kama double tree ikajengwa?
Hilo ndo swali la msingi. Walikuwa wapi majengo kama ya double tree hotel yalipokuwa yanajengwa? Mimi nina wasi wasi kuwa Serikali itashitakiwa na na wawekezaji au raia wengi na kuna kesi serikali itashindwa. Tumshangilie JPJM huku tukiweka akiba ya maneno.
 
This demolition craziness is not going to end well! Tunavunja majengo sawa kama kweli yamekiuka sheria au yanahatarisha maisha ya wakazi. Kama kwa kujisahau tukaruhusu Double Tree kujengwa na tukawa tunakusanya makodi kibao kutoka hapo na kama Double Tree haihatarishi maisha bali tu ni kinyume na matazamio ya sheria zetu za mazingira, ni uenda wazimu kubomoa! Hakuna jinsi ya kuifanya Double Tree ikatunza mazingira kwa faida ya jamii - na kwa nini tusifanye hivyo na kumpiga faini ya kupingana na mpango na sheria zetu kama ilikuwa hivyo! Huu wenda wazimu utatufikisha pabaya - au mahakamani au kwa ktuupunguzia ajira, kukimbiza wawekezaji- Nachukia utekelezaji sheria blindly!

Kwanza moja double tree hawalipi kodi yoyote ile hawa ndiyo akina sheratoni wa kubalidilisha majina kila baada ya miaka 5 wanadanganya kwamba hawapati faida, pili wafanyakazi hawalipwi vizuri wanapunjwa tatu na muhimu klk yote imejengwa mahali pasiporuhusiwa kisheria sasa kama WatanZania waliojenga kwenye bonde la mto Msimbazi wamevunjiwa kwa nini hawa waachiwe?
Sheria ni sheria tu ili kuondoa malalamiko kwa WatanZania masikini waliovunjiwa basi ni lazima pia na matajiri nao waliovunja sheria wavunjiwe vinginevyo ni uonevu ambao Raisi Magufuli aliapa kuupunguza kama siyo kuoondoa kabisa nchini mwetu
 
Sheria ni msumeno unakata pande zote : mbele , nyuma, tajiri, masikini,wenye nazo na walio na kiduchu na wasio na kitu!
 
Hilo ndo swali la msingi. Walikuwa wapi majengo kama ya double tree hotel yalipokuwa yanajengwa? Mimi nina wasi wasi kuwa Serikali itashitakiwa na na wawekezaji au raia wengi na kuna kesi serikali itashindwa. Tumshangilie JPJM huku tukiweka akiba ya maneno.

Hata kama Seriklai ikija kushindwa na kuamuliwa kulipa fidia bado ni sawa tu kwani haya Majengo yaliokuwa yamejengwa sehemu isiyoruhusiwa yatakuwa hayapo tena na beach zetu zitakuwa wazi kwa kila MtanZania kuzitumia kinyume na sasa hivi!
 
Sasa huko si kutaniana ??
Kilichofanyika hapo Mkuu ni style ya magazeti ya udaku, ambapo unakuta headlines za gazeti zinasisimua kwelikweli hadi unavutika kununua gazeti.
Unaponunua gazeti hilo na kulisoma ndipo unapo-realize kuwa umeingizwa mkenge, kwa kuwa coontents zilizomo ndani ya gazeti hazifanani kabisa na Headlines zilizoko kwenye front page!
 
Back
Top Bottom