Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.
Usihofu kaka mikoani tunakuja,Dar ni mwanzo tu
 
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.
Usiwe na haraka, watafika na huko kwenu.Lakini usije kutulilia tu humu
 
Daaaah Ingawa Tunashangilia *la Omba Tu Yasije Kukukuta.. Mi nawaonea Huruma. aisee Ghorofa kabisa.. Mtu anaweza Kwenda Kukutoa Roho aisee... Wazee wa Zamani Ukibomoa Leo kesho Unaikuta
Wazee wa zamani bado wapo mbona! Waende wakawafanyie hayo uliyoyasema mkuu!
 
Malkia aliwahi kumwuliza mwl.Nyerere Iddi Amina anaongea Lugha gani Mwl aka jibu kama alivyooandika mdau hapo juu..... Google a wonderful speech
 
Inasikitisha kama viongozi wetu wataona ni busara kubomoa hotel kama double tree na majengo mengine makubwa. Wakati huu ambao kila mtu ana pambana na umaskini wengine wana ukumbatia. Serikali ilikuwa wapi hadi investment kubwa kama double tree ikajengwa?
 
What is this? A language similar to English or what....! Ni heri kuandika Kiswahili utaeleweka, sasa hiki sijui ndio kitu gani!!!

sasa tutajuaje kama na yeye pia alijitutumua kukimbia umande japo kiukweli ame " mbwela mbwela " tu hapo?
 
Inasikitisha kama viongozi wetu wataona ni busara kubomoa hotel kama double tree na majengo mengine makubwa. Wakati huu ambao kila mtu ana pambana na umaskini wengine wana ukumbatia. Serikali ilikuwa wapi hadi investment kubwa kama double tree ikajengwa?

Kwa hiyo ulitaka nini kifanyike labda? Kwa maana unalalamika lkn hautoi suluhisho!
 
What is this? A language similar to English or what....! Ni heri kuandika Kiswahili utaeleweka, sasa hiki sijui ndio kitu gani!!!
Unalalamika nini hao ndio watoto wenu mnaowalipia ada za shule kwa dola...na mnaowapeleka kusoma abroad
 
Kwa hiyo ulitaka nini kifanyike labda? Kwa maana unalalamika lkn hautoi suluhisho!
Hakuna sababu ya msingi ya kuzibomoa. Haziko kwenye mazingira hatarishi kwa binadamu na so long as waliruhusu wenyewe zijengwe waziache. Wahakikishe kuwa hazijengwi nyingine mpya ktk maeneo hayo ya beach. Bado kuna maeneo makubwa ya beach ambayo yako wazi.
 
Hakuna sababu ya msingi ya kuzibomoa. Haziko kwenye mazingira hatarishi kwa binadamu na so long as waliruhusu wenyewe zijengwe waziache. Wahakikishe kuwa hazijengwi nyingine mpya ktk maeneo hayo ya beach. Bado kuna maeneo makubwa ya beach ambayo yako wazi.


Aliyekwambia haziko kwenye mazingira hatarishi ni nani? Kwa hiyo wale waliojenga Mabondeni kama Jangwani na Mto Msimbazi waachiwe pia?
 
What is this? A language similar to English or what....! Ni heri kuandika Kiswahili utaeleweka, sasa hiki sijui ndio kitu gani!!!
Hiyo ni language similar to english. ha ha ha ha
 
hapo kama umesoma ukaelewa alimaanisha ukuta na sio majengo ya hotel
 
Back
Top Bottom