Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Vip hotel the sea cliff au yenyewe ipo katika sehemu inayoruhusiwa kisheria . coz mara nyingi nimeshafika katika mgahawa wao wa karambezi yani maji yanagonga mwamba wa hotel .mimi naona serikali iwaangalie upya hotel na shuguli nyingine za kiutalii sheria na taratibu mpya ili waweze kutumia fukwe zetu vizuri ukiangalia Dubai hotels zinapewa vibali kujenga ata ndani ya bahari .
 
kama wangeacha the slip way ningeshangaa, nikola italiano alikuwa anajaza udongo na kujenga kinyume na sheria, lakini vibao vya vibali vilikuwepo.
 
hapo kama umesoma ukaelewa alimaanisha ukuta na sio majengo ya hotel
sasa ukuta unashida gani, mbona hakuna tatizo, ni kujenga ndani ya eneo linaloruhusiwa tu. Issue ni kama jengo linahusika ndugu..
 
Back
Top Bottom