Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Kwani hao wenye majengo akilizao zilikua wapi wakati wakijenga mahali pasipo ruhusiwa? Na akili zao zilikua wapi ili wafikirie kwamba raisi hatakaa milele madarakani. Sasa ni raisi mwingine na mambo mapya ya HAPA KAZI TU.
Ww ukiuziwa kiwanja kina hati kutoka wizara ya ardhi utajuaje kama hapo mahali palikuwa na shida?
 
Ww ukiuziwa kiwanja kina hati kutoka wizara ya ardhi utajuaje kama hapo mahali palikuwa na shida?
Hakuna hati hapo, na kama kuna hati ni hati bandia.
Hao wote wanao bomolewa kawaulize kama wana hati. Hata mimi kuna kipindi nilitaka kununua lakini mambo yaka kwama kwa ajili ya hati, na isitoshe ni jambo linalo julikana kwa uwazi kabisa usjinge karibu na ufukweni, isiwe ndani 60 m, na usijenge maeneo ya jangwani, na eneo amabalo halijapimwa.
Kwanza utajengaje mahali ambapo hapaja pimwa. Na hao wenye vibali walitoa hongo ili wapatiwe vibali ya kujenga, sasa inabidi wakawasake wale ma officer ardhi walio wahonga ili warudishiwe hela zao, kama watawapeleka mahakamani´haya.
Kwa sasa serikali haina muda wa kuku uliza nani aliye kuuzia ni wewe mwenyewe umburuze huyo officer wa ardhi aliekula hela zako.
 
Kwani nani aliyetoa kibali cha ujenzi wa majengo hayo? labda tuanzie hapo
 
Inawezekana zaidi ya nusu ya nyumba zote nchini zimejengwa bila mipango miji.
 
Hakuna hati hapo, na kama kuna hati ni hati bandia.
Hao wote wanao bomolewa kawaulize kama wana hati. Hata mimi kuna kipindi nilitaka kununua lakini mambo yaka kwama kwa ajili ya hati, na isitoshe ni jambo linalo julikana kwa uwazi kabisa usjinge karibu na ufukweni, isiwe ndani 60 m, na usijenge maeneo ya jangwani, na eneo amabalo halijapimwa.
Kwanza utajengaje mahali ambapo hapaja pimwa. Na hao wenye vibali walitoa hongo ili wapatiwe vibali ya kujenga, sasa inabidi wakawasake wale ma officer ardhi walio wahonga ili warudishiwe hela zao, kama watawapeleka mahakamani´haya.
Kwa sasa serikali haina muda wa kuku uliza nani aliye kuuzia ni wewe mwenyewe umburuze huyo officer wa ardhi aliekula hela zako.
Nijuavyo mm huwezi kupata kibali cha kujenga eneo ambalo halina hati. Na huwezi jenga ghorofa kubwa kama hilo bila kibali ukaachwa tu uendelee. Labda kama nchi hii haikuwa na serikali.
 
Inawezekana zaidi ya nusu ya nyumba zote nchini zimejengwa bila mipango miji.
True! Kwa vile kila mtu atafikiwa kivyake na wakati wake, tuendelee kutajana "kilio cha wengi harusi". Vipi lile jengo la Egypt Air pale salender, ile club ya salender imefika mita 60? Flat za polisi salender, Aghakan hospital, Ocean rd hospital, kile kitengo cha lishe je?

Au tunaweza kufikiria reconciliation kama Mandela alivyofanya South Africa. Kwa miaka mengi tumeishi na kufanya shughuli zetu bila kufuata sheria. Nani atasalimika?
 
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.
Nadhani litakuja mpaka huko
 
Nijuavyo mm huwezi kupata kibali cha kujenga eneo ambalo halina hati. Na huwezi jenga ghorofa kubwa kama hilo bila kibali ukaachwa tu uendelee. Labda kama nchi hii haikuwa na serikali.

Vibali unapewa, nihela yako tu. Rushwa ndio imefanya watu waka jenga anavo taka, ndio maana hadi magorofa mengine yana anguka kwa sababu ya kuchakachua na wataalamu wakija kupima wanapewa hongo lao na kunyamaza kimya.
Ndio maana nasema kama kuna mtu alipewa kibali kwenye maeneno kama hayo, na it is obvious vibali hivyo vilitolewa baada ya kutoa hongo inabidi watu hao wakawasake hao ma oficers walio pokea hongo.
Suali la kwanza ni nani alitoa kibali. Kama wewe ulisha uziwa eneo kama hilo basi tundika majina ya hao maofficers walio kuuzia na wakakupa hati au kibali cha kujenga, na pia umburuze mahakamani.
Leo hii inabidi watanzania tuungane ili kupiga vita hongo ambayo inaleta taabu na shida kma ya hii leo tunayoipata
 
True! Kwa vile kila mtu atafikiwa kivyake na wakati wake, tuendelee kutajana "kilio cha wengi harusi". Vipi lile jengo la Egypt Air pale salender, ile club ya salender imefika mita 60? Flat za polisi salender, Aghakan hospital, Ocean rd hospital, kile kitengo cha lishe je?

Au tunaweza kufikiria reconciliation kama Mandela alivyofanya South Africa. Kwa miaka mengi tumeishi na kufanya shughuli zetu bila kufuata sheria. Nani atasalimika?

mkuu mbona umeishia Ocean Rd Hospital? ungesogea mpk kwa mkemia mkuu then NIMR na mwisho pale Ikulu.
 
What is this? A language similar to English or what....! Ni heri kuandika Kiswahili utaeleweka, sasa hiki sijui ndio kitu gani!!!
Nimecheka sana Kwa kweli. Hizi shule na ruzuku sijui ya nini Kama watu wenyewe ndiyo hawa
 
What is this? A language similar to English or what....! Ni heri kuandika Kiswahili utaeleweka, sasa hiki sijui ndio kitu gani!!!
Teh teh teh teh we mwenyewe umechemka. It's not our mother language anyway
 
mkuu mbona umeishia Ocean Rd Hospital? ungesogea mpk kwa mkemia mkuu then NIMR na mwisho pale Ikulu.
Kila mtanzania anatakiwa kutii sheria bila shuruti. Sio lazima utajwe au kuwekewa X.
 
Daaaah Ingawa Tunashangilia *la Omba Tu Yasije Kukukuta.. Mi nawaonea Huruma. aisee Ghorofa kabisa.. Mtu anaweza Kwenda Kukutoa Roho aisee... Wazee wa Zamani Ukibomoa Leo kesho Unaikuta
zamani si vijumba vya udongo na mbolea..
ukimbomolea leo...atashinda usiku kucha analisha ngombe apate cement/kinyesi kesho ana ezeka nyingine
 
zamani si vijumba vya udongo na mbolea..
ukimbomolea leo...atashinda usiku kucha analisha ngombe apate cement/kinyesi kesho ana ezeka nyingine
Weeeee Hujawahi Kuona Nyumba Inabomolewa Kesho Unaikuta Vile vile.. Au Mti unaukata kesho upo... [emoji23]
 
Back
Top Bottom