Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hoteli za Double Tree na Slip Way, zawekewa alama ya "X"

Hakuna sababu ya msingi ya kuzibomoa. Haziko kwenye mazingira hatarishi kwa binadamu na so long as waliruhusu wenyewe zijengwe waziache. Wahakikishe kuwa hazijengwi nyingine mpya ktk maeneo hayo ya beach. Bado kuna maeneo makubwa ya beach ambayo yako wazi.
Acha ujinga wamevunja sheria hawawezi kuachwa...
 
Inasikitisha kama viongozi wetu wataona ni busara kubomoa hotel kama double tree na majengo mengine makubwa. Wakati huu ambao kila mtu ana pambana na umaskini wengine wana ukumbatia. Serikali ilikuwa wapi hadi investment kubwa kama double tree ikajengwa?
We mgeni nchi hii mkuu, hivi hujui kwamba hawa watu walikuwa wakizuiwa na ngazi za chini wanapanda juu na KUHONGA kisha unashushiwa tamko chini, kama unaleta ubishi unatupwa wilaya za pembezoni. Mbaya zaidi waliowaruhusu hawa watu (double tree na wenzake) na kula hela zao wameshastaafu, kufariki au wameshatemwa na system.
 
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.

Taarifa ya jana usiku nilioona nyumba kadhaa arumeru zikitakiwa kubomolewa kwa maelezo ya Dc kwakuwa zimejengwa kwenye chanzo cha maji naamini watafika tu R chuga
 
Hiki ni kini Ulichoandika????


Ndalichako vijana wako hawa huku.
Hayo ni matatizo ya hawa Vijana kuangalia sinema za Swaziniga na kukariri neno kwa neno,matokeo yake anajikuta kaandika maneno ambayo Swaziniga alikuwa anamuonya mkuu wa majambazi.
 
Hizi hoteli ni moja ya majengo yaliyowekewa alama ya "X" siku ya jana kwa maana ya majengo yanayopaswa kubomolewa.Jengo lingine linalopaswa kuvunjwa ni pamoja na lile liliopo karibu na Hospitali ya Amin.

Waziri wa Ardhi,mh.William Lukuvi, kaagiza Manispaa ya Kinondoni iwape notice ya siku saba wabomowe majengo yao na wakishindwa serikali itabomoa na watalipa gharama hizo.

===========



Imeandikwa na Suzan Mwillo, Nuzulack Dausen na Venance Nestory
ubabe mwingine huu ama?
walikuwa wapi hadi hizo hotel zikajengwa? ama ndo yale tanesco ubungo haiwez kubomolewa ni hasara sana kwa shirika lakin hapo hapo wanabomoa za wananchi.

tuanze na saveya aliye hakiki kiwanja, na watoa vibali vya ujenzi wa haya majengo kabla ya kuyabomoa.
ukitaka kusafisha stoo usianze kwa kufagia mavi ya panya anaza kwa kuweka dawa panya wafe kisha ndipo usafishe
 
Inasikitisha kama viongozi wetu wataona ni busara kubomoa hotel kama double tree na majengo mengine makubwa. Wakati huu ambao kila mtu ana pambana na umaskini wengine wana ukumbatia. Serikali ilikuwa wapi hadi investment kubwa kama double tree ikajengwa?

Me nadhan ni ukuta, sio hotel yote. Kama ni yote kuna haja hata rais kuingilia ku rescue, sababu lazima tupime hasara za jengo kimazingira au mipangilio ya miji na factor zote walizoclaim against faida yake kiuchumi, kwa mawazo yangu agregate effects za hiz bomoa bomoa inaweza kuwa mbaya zaid.
 
Me nadhan ni ukuta, sio hotel yote. Kama ni yote kuna haja hata rais kuingilia ku rescue, sababu lazima tupime hasara za jengo kimazingira au mipangilio ya miji na factor zote walizoclaim against faida yake kiuchumi, kwa mawazo yangu agregate effects za hiz bomoa bomoa inaweza kuwa mbaya zaid.
Hapo hata mm nakuunga mkono kiongozi. Kama ni ukuta tu sawa vinginevyo serikali iwalipe hao watu fidia kwa makosa yaliyofanywa na watendaji wake kutoa vibali vya ujenzi ktk maeneo husika.
 
Arua
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.

Arusha kuna sehem imepimwa zaidi ya kijenge chini na njiro?si watabomoa mji mzima
 
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.
wakifika kwetu arusha, nchi itatikisika. ila ni aibu mji wa kitalii kuwa hovyi namna hii, Arusha ilitakiwa kuwa kioo cha jamii, barabara na mitaa yenye mpangilio, na usafiri wa kisasa pia uwepo kwasababu ndio geneva ya africa. hatuithamini arusha wakati wenzetu wanatuthamini.
 
Inasikitisha kama viongozi wetu wataona ni busara kubomoa hotel kama double tree na majengo mengine makubwa. Wakati huu ambao kila mtu ana pambana na umaskini wengine wana ukumbatia. Serikali ilikuwa wapi hadi investment kubwa kama double tree ikajengwa?
Kwani hao wenye majengo akilizao zilikua wapi wakati wakijenga mahali pasipo ruhusiwa? Na akili zao zilikua wapi ili wafikirie kwamba raisi hatakaa milele madarakani. Sasa ni raisi mwingine na mambo mapya ya HAPA KAZI TU.
 
Kule Slipway na Double Tree by Hilton ni kubomoa jengo au ukuta wa uzio ambao umesogeavsana barabarani?
Nadhani itakuwa kuta zinazozunguka hoteli hizo, kwa kuwa sioni uwezekano wa kuibomoa Hoteli kama hiyo ya kimataifa ya Double Tree by Hilton.
Kwa vyovyote ujenzi wa Hoteli kubwa kama hiyo ya Double Tree ni lazima ulipitia process nyingi sana, zikiwemo vibali vya TIC, NEMC, Brela na kadhalika.
 
Hivi hawa viongozi wanafikiri Dar ndiyo Tanzania pekee??? Mbina matamko hayo na hizo X Sijazisikia mikoa kama Arusha ambayo sasa hakuna kiwanja cha wazi hata kimoja, watu wamejenga kwenye vyanzo vya maji, mitoni, nk. Lakini kila siku Dar tu!! Mnakera hili zoezi litapendeza likiwa la kitaifa na siyo Dar peke yake.
Mkuu wa mkoa wa Arusha hatakuwa kipele huyo, kwani anaoneka hasimamie kazi zake vinzuri. Lakini nauwakika wanakuja huko soon, wanapima urefu wa mji Dar kwanza.
 
Back
Top Bottom