Hospitali teule ya Muheza Tanga itatumaliza

Hospitali teule ya Muheza Tanga itatumaliza

Mtoto wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Posts
319
Reaction score
185
Nimeifahamu hii hospitali kwa muda mrefu tangu nikiwa mdogo. Ilikua ni hospitali nzuri sana, ila kwa hili lililotoke wiki moja ilopita sina hamu na hii hospitali

Tulimpeleka dada yetu akiwa anasumbuliwa na tumbo, akapimwa kujua nn tatizo tumboni kupata hayo majibu sasa ndio balaa, kila ukiuliza jibu ni vipimo viko baabara mtu yuko kitandani analalamika kua anatesema. Hakuna aliyekua akijali.

Tukaomba ndugu mmoja alale na mgonjwa usiku kutokana na hali ya dada kua mbaya, walikataa. Tukaona tujiongeze tu kwa kweli. Tukatoa ka mkwanja kidogo ndio tukakubaliwa.

Maabara nako tukajiongeza kwa kutoa kitu kidogo. Tukapewa majibu kuwa dada alikua na vidonda vya tumbo kufika usiku saa tatu ya tar 1 Aug Dada akafariki. Nina uzuni tele hapa nilopo.

Kwa mwendo huu wa rushwa hakika wengi tutatangulia mbele ya haki.

Hii hospitali imekuwa hovyo kabisa..
 
Pole kwa msiba kaka. Hospital nyingi sana hivyo vitu vinatendeka.
 
Nimeifahamu hii hosp kwa muda mrefu tangu nikiwa mdogo.Ilikua ni hosp nzuri sana,ila kwa hili lililotoke wiki moja ilopita sina hamu na hii hosp.
-Tulimpeleka dada yetu akiwa anasumbuliwa na tumbo,akapimwa kujua nn tatizo tumboni.kupata hayo majibu sasa ndio balaa, kila ukiuliza jibu ni vipimo viko baabara.mtu yuko kitandani analalamika kua anatesema.Hakuna aliyekua akijali.
-Tukaomba ndugu mmoja alale na mgonjwa usk kutokana na hali ya dada kua mbaya.walikataa.Tukaona tujiongeze tu kwa kweli.Tukatoa ka mkwanja kidogo ndio tukakubaliwa.maabara nako tukajiongeza kwa kutoa kitu kidogo.Tukapewa majibu kua dada alikua na vidonda vya tumbo.kufika usk saa tatu ya tar 1 aug.Dada akafariki.Nina uzuni tele hapa nilopo.
Kwa mwendo huu wa rushwa hakika wengi tutatangulia mbele ya haki.
Hii hosp imekua hovyo kabisa..
mkaa gunia mbili kwa waliosababisha kifo
 
elimu pia ni duni huenda alikuwa na effection ya bacteria huyo au dalili za malaria, nyingine huanzia tumboni
 
Hii hospitali sijui kwanini inaitwa teule aisee.Niliifahamu mwaka 2017 nikiwa nasafiri kuelekea Tanga majira ya saa tatu usiku

Kabda ya kufika Muheza kuna kijiji nimekisahau jina nilisimamishwa na kundi la watu waliokua wameziba barabara

Kumbe kulitokea ajali, kuna gari ilipinduka kwahiyo wananchi wakawa wanalazimisha gari itayopita hapo ibebe majeruhi

Niliwachukua baadhi ya majeruhi na nikaelekea Muheza baada ya kuelekezwq hospitali ilipo

Kimbembe tulipofika hapo hakuna yeyote aliyekua anajali! Wanakuja manesi na watumishi wengine kwenye gari wanaangalia majeruhi kisha wanaondoka!!!!!

Kwa kifupi ilibidi nitumie mbinu ya ziada kwa kuwatafuta wahusika na kuwahonga ndipo wale watu wakaanza kushushwa kwenye gari na kupelekwa ndani ya hospitali!!!!

Sijui kama baadae walipata matibabu stahiki maana sikukaa sana nikaendelea na safari yangu lakini kwa picha ile nahisi watu wale hawakua kwenye mikono sahihi ya kimatibabu
 
Hii hospitali sijui kwanini inaitwa teule aisee.Niliifahamu mwaka 2017 nikiwa nasafiri kuelekea Tanga majira ya saa tatu usiku

Kabda ya kufika Muheza kuna kijiji nimekisahau jina nilisimamishwa na kundi la watu waliokua wameziba barabara

Kumbe kulitokea ajali, kuna gari ilipinduka kwahiyo wananchi wakawa wanalazimisha gari itayopita hapo ibebe majeruhi

Niliwachukua baadhi ya majeruhi na nikaelekea Muheza baada ya kuelekezwq hospitali ilipo

Kimbembe tulipofika hapo hakuna yeyote aliyekua anajali! Wanakuja manesi na watumishi wengine kwenye gari wanaangalia majeruhi kisha wanaondoka!!!!!

Kwa kifupi ilibidi nitumie mbinu ya ziada kwa kuwatafuta wahusika na kuwahonga ndipo wale watu wakaanza kushushwa kwenye gari na kupelekwa ndani ya hospitali!!!!

Sijui kama baadae walipata matibabu stahiki maana sikukaa sana nikaendelea na safari yangu lakini kwa picha ile nahisi watu wale hawakua kwenye mikono sahihi ya kimatibabu
Wale ndugu zangu sijui wana nini
 
Mzee kabana kote,ila kwenye hii sekta ya Afya ndio madudu yapo mengi ususani kwenye hizi hospitali za serikali,tuungane sisi wenyewe raia kutokomeza Rushwa.
Nimeifahamu hii hosp kwa muda mrefu tangu nikiwa mdogo.Ilikua ni hosp nzuri sana,ila kwa hili lililotoke wiki moja ilopita sina hamu na hii hosp.
-Tulimpeleka dada yetu akiwa anasumbuliwa na tumbo,akapimwa kujua nn tatizo tumboni.kupata hayo majibu sasa ndio balaa, kila ukiuliza jibu ni vipimo viko baabara.mtu yuko kitandani analalamika kua anatesema.Hakuna aliyekua akijali.
-Tukaomba ndugu mmoja alale na mgonjwa usk kutokana na hali ya dada kua mbaya.walikataa.Tukaona tujiongeze tu kwa kweli.Tukatoa ka mkwanja kidogo ndio tukakubaliwa.maabara nako tukajiongeza kwa kutoa kitu kidogo.Tukapewa majibu kua dada alikua na vidonda vya tumbo.kufika usk saa tatu ya tar 1 aug.Dada akafariki.Nina uzuni tele hapa nilopo.
Kwa mwendo huu wa rushwa hakika wengi tutatangulia mbele ya haki.
Hii hosp imekua hovyo kabisa..
 
Hapo Muheza na Tanga Jiji ni karibu sana, sasa kwa nini kuwe na huduma mbovu
 
Nasikia ni hospitali ya kanisa Anglicana na Askofu wake huko Tanga, ndiye Mkuu wa Kanisa Tanzania.

Nimesema hayo kuonesha ni aibu na fedheha sana kwa Kanisa na Mkuu wa Kanisa.
 
Nasikia ni hospitali ya kanisa Anglicana na Askofu wake huko Tanga, ndiye Mkuu wa Kanisa Tanzania.
Nimesema hayo kuonesha ni aibu na fedheha sana kwa Kanisa na Mkuu wa Kanisa.

Ina maana ni hospitali ya kanisa iliyofanywa teule kuhudumia wilaya ya Muheza, ina Maana Wilaya ya Muheza haina Hospitali yake ya wilaya
 
Back
Top Bottom