Hooooodi wajameni! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hooooodi wajameni!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Think Tank, Nov 17, 2010.

  1. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eid Mubarak wanajamii!Mimi ni mgeni katika jukwaa lenu hili,ila nimelifatilia kwa muda mrefu sana kwa kusoma fikra zenu,dira na maoni mbalimbali hivyo nami nijiunge ili nami nitoe yaliyomo katika mtima wangu.Naomba ushirikiano wenu pindi takapokosea,ili niendane na maana halisi ya jukwaa hili.Pamoja tunajenga taifa!
     
  2. papason

    papason JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Karibuu mgeni karibuu kwenye jamvii hili la CHADEMA!! Lakini kama wewe ni CCMm ni bora utoke berenge mapema
     
  3. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,251
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mjengoni lakini soma sheria za hapa vizuri
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtambo bwana, mwache aje hata kama ni wa sisiemu ili tumsaidie kufikiria mbali. si unajua hawa jamaa wanafikiria kama kuku anavyoona, karibuuuuu so mwache tumpe mawazo mbadala yatakayomfanyia blood transfusion kutoka njano na kijani hadi ile ya chama kubwa CHADEMA
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    karibu sana
     
  6. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza rangi hzo mi sio mshabiki wake kabisa.Tukija kwenye chama ndio kabisaaa!Mimi mara nyingi huwa naangalia chama gani kinachomtetea Mtz.Alafu kwenye kupiga kura hatupigi kwa kwa kutumia kadi ya vyama,kwa hiyo tusiwe mashabiki wa vyama pasipo kuangalia mustakabali wa taifa letu.Nina miaka 33 sasa sijawahi kuwa mwanachama wa chama chochote kile mpaka leo hii.Mwaka huu nimempigia kura Dr Slaa sio kwa ushabiki bali kwa sababu ni mpiganaji wa kweli na hata kama akigombea 2015 kwangu mmi kura yangu anayo.
     
  7. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkubwa.
     
  8. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja!
     
  9. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani Ccm hawatakiwi?Mi napenda wawepo ili mshindane kwa hoja na sio vioja!Maana mkiwa Chadema hapatanoga mkubwa!Ni kama Simba au Yangu moja ikishuka daraja mpira utanoga?Ni hayo tu mkubwa.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    You are really a Think Tank!!!!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa jisikie uko nyumbani......
     
  12. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haswaa maana nilikuwa na madukuduku yangu mengi tu.Lakini kuwemo humu kutanipunguzia msongo wa mawazo.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    ndio maana yake.......
    napenda kuuita JF mkombozi........
     
  14. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  15. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ukitaka ukombozi wa kifikra hapa ndio nyumbani!
     
  16. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana.
     
  17. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ukitaka ukombozi wa kifikra hapa ndio nyumbani!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    :amen::amen::amen:
     
Loading...