Matawi ya juu
JF-Expert Member
- Mar 5, 2019
- 7,801
- 15,163
Akili finyu za mwafrica mnahangaika na mashoga dunia ya leo,wamewakosea nini?hamna kitu na umaskini mpaka matakoni huku mnauana na kutekana hamuoni ila kuwachukia mashoga ndio muhimu👎
Sidhani kama kumuwin mjinga nayo ni dalili ya akili mingi mkuu.Majamaa siyapendi ila YANA AKILI MINGI SANA
Hapa ndipo umeonesha kuwa una akili za CCM. stupidWATU WANAPENDA SANA MINDUKU YA KIKE SASAHIVI.
Sijui kama unajitambua ipasavyo kwa hichi ulichoandika.Miaka 30 ya bongo flava ni yenu, mnaidhamini nyie ili kuondoa watu wasijadili vitu Fulani, MEFANIKIWA
Dudubaya mnamtumia nyie
Kupiga vita ushoga ni jambo zuri sana , lakini kwenye jambo hilo zuri na nyie mkapenya mkaanza kumtumia dudubaya kwa akili nyingi sana kwasasa upepo umehama,mara basata, mara sijui Nini, ingekua serikali haimtaki kweli dudubaya angeshapotea na hakuna mtu maarufu angemuunga mkono.
CCM ndio wanaoizidisha hii trend ya kulinda mgongo, kwasasa no lissu, no mo 29, no nchimbi wala polepole, Hadi wanaharakati wameingia kwenye mfumo.
Kwa kiufupi ccm nao ni mamambaz24
Yote kwa yote TULINDE MIGONGO HALI NI MBAAAAYAAAA.
NYIE MADEMU PIA LINDENI MIGONGO HIYO WATU WANAPENDA SANA MINDUKU YA KIKE SASAHIVI.
Ccm Wana akili nyingi sana
Heko kwao
Akili waitoe wapi? Wewe zero brain bila shaka.Ushoga ni ajenda ya kila mtu anayependa maadili.CCM wanaakili sana
Sawa Mimi ni hakuna kabisa hata hiyo 0 umenipendelea sanaAkili waitoe wapi? Wewe zero brain bila shaka.Ushoga ni ajenda ya kila mtu anayependa maadili.
RUDIA TENA KUSOMA, USIPOELEWA TENA ITAKUA HII IKO NNJE YA UELEWA WAKO.Sijui kama unajitambua ipasavyo kwa hichi ulichoandika.
Mtu yeyote anayejitambua hawezi kurubunika na ajenda hii ya linda mgongo wako na kumfanya kuiona CCM ya maana.
Chama cha Mapinduzi lini uliona wanaongelea na kukemea ushoga na ulawiti kwenye jamii yetu licha ya mambo haya kufanyika waziwazi.
CCM hata ifanye kipi kwa watu wanaojitambua haiwezi kuwapoteza na kuwafanya waipende.
hahaaaa ahsante kwa niabaMajamaa siyapendi ila YANA AKILI MINGI SANA
sahihi.Sidhani kama kumuwin mjinga nayo ni dalili ya akili mingi mkuu.
Mpaka machawa wa ccm wakina alikamwe waambiwe sasa inatoshaJe litadumu hlo suala kwa muda gani?
Mnalinda nini, uliwahi kuvamiwa au kuombwa mgongo?kampeni ya kiboya sana hiiLinda mgongo.....
Sisiem Mbele kwa mbeleeeee!!
Natamani siku Moja moto ushuke uwachome makhabithi wote wa ccm, ila ndio inabaki Dua la kuku TU.Sisiem Mbele kwa mbeleeeee!!