Hongera Wakili Fatma Karume "make love" not war!!

Hongera Wakili Fatma Karume "make love" not war!!

Tusiweke siasa sana kwenye uzi huu
Mbona wewe umeweka hizo siasamwa kusema kuwa kazaliwa na kulelewa ccm? Hiyo ccm ni nini kama siyo siasa?
Halafu kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa ili awapendelee ccm umepatia sana na sidhani kama atalikubali ombi lako!
 
"Nimeongea na wana CCM waliomchagua wamesema wamemchagua kutokana na profile yake serikali haitomsumbua"

Ni maneno mabaya , yenye kuudhi na yasiyovumilika.

Hakuna mwenye hati miliki ya nchi hii, vinginevyo ujumbe wako uwe viceversa
 
Mmh....
Hii ni Kwa wenye macho yao lakini...
CCM.....kiboko.....
Pana maelf ya miaka kuwaelewa na kuwaweza wale.....!
Ndo ilee methali......
"Wazongwa weye....! "
 
Make love, not war. Nimeipenda hii kauli maana nasikia huyo mama hajambo kwenye hayo mambo. Ofisi itafurika wateja wake sana. Mamaa wa 1.5Bln, unakula ile chemba unataka.
 
Gazeti lote hili umeandika uharo,huo ushauri kampe yule mwenyekiti wenu muuaji,roho mbaya,visasi,fisadi na mwenye uchu wa kodi zetu.
Katufisadi mpka CAG kamuumbua
Hivi ni bilioni ngapi kazitafuna?
 
Make love, not war. Nimeipenda hii kauli maana nasikia huyo mama hajambo kwenye hayo mambo. Ofisi itafurika wateja wake sana. Mamaa wa 1.5Bln, unakula ile chemba unataka.
Hapo sasa!
 
Nimesikitishwa sana na HUJUMA alizo fanyiwa FATMA KARUME leo.

ITV walicho fanya kwenye habari zao za saa mbili,ni uhuni na hujuma za wazi kabisa kwa huyu dada.

Hujuma walizo mfanyia ni:-
1.Ni habari yake kutopewa kipaumbele kabisa kwa kuwekwa ya mwisho kabisa.
2.Ni utangazaji wa matokeo yake,yamesomwa ilimradi tuu,lakin ni kama ITV wamedhamiria hiyo habari isipate umakini.
3.Ni sauti ya FATMA akirekodiwa,imekuwa totally distorted,kwanza sauti ilikuwa chini alaf mbovu,pili ilichanganywa na mtu mwengine,tatu picha ilionekana ya mtu mwingine na chafu.

Uhuni huu hauvumiliki,hata kama ni kujipendekeza mmezidi.

Labda joisi hakupata juisi!
 
“Make love not war” we kweli jinga afanye mapenzi na nani?

Utumiaji wa kiswa English una mipaka yake Jinga..

Na tuondelee unafiki, last time I checked the previous president almost lost his life!

Huyu nae pigwa mabomu ofisini kwake, I wonder how is that so called love making if your so called partner turn up on bed with gangs and riffles !

Jingalao acha ujinga na unafiki!
 
Ni kweli ni wa kwao kwa maana ya kusimamia ukweli na kutokuwa na tabia za kujikomba hata kwenye uovu kama nyinyi
Hivyo mawakili wote wanaosimamia ukweli na wasiokuwa na tabia ya kujikomba kwako unawahesabu kuwa ni wanachadema? Mbona watu kama Lissu wana tabia ya kujikomba kwa mwenyekiti wao wa chama na kupindisha ukweli kwa masilahi ya chama chao cha siasa?
Msitake kuigawa TLS kwa itikadi za kisiasa. Huko TLS hakuna siasa bali kuna sheria pekee zilizotungwa na wabunge wa Jamhuri ya Tanzania kwa niaba ya wananchi walio wengi. Fatuma Karume amechaguliwa kushughulika na utekelezaji wa sheria hizo na si kushughulika na siasa za chadema.
 
Mtoa mada rais wenu wa ccm hapangiwi kazi,na huyu rais wa TLS acha kumpangia kazi.
 
Mtoa mada rais wenu wa ccm hapangiwi na huyu rais wa TLS acha kumpangia kazi.
 
Kwa taarifa yako mleta mada Fatuma Karume ni mwanachama wa CUF asili!
 
Yaani nimesoma hizi pongezi zako nikagundua kwanza mwanzoni hukupenda Fatuma apite then unafiki umedhiirika pale ulipo acha kutaja task ya kudai katiba mpya ambaye ndio muarubaini wa changamoto zote ulizoanisha hapo.
 
Si meshasema jiwe halishauriki?
Naona hapo ni wewe Jingalao ndio ulie andika kwamba Jiwe halishauriki, kumbe unaliju hilo halafu unajitoa ufahamu tu, Lakini naona kama leo hujapokea buku 7 zako vile? Mbona pumba zako kama zimepungua kidogo leo?
 
Back
Top Bottom