Hongera Ridhiwani Kikwete!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Ridhiwani Kikwete!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Jun 25, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Jaji Mkuu Mh. Augustino Ramadhani akimkabidhi hati ya uwakili Rhidhiwani Kikwete leo asubuhi Mahakama kuu jijini Dar. Jumla ya mawakili wapya 128 walipatiwa hati zao leo

    [​IMG]
    Mama Salma Kikwete akiwa na Majaji pamoja na baadhi ya mawakili wa kujitegemea waliopata hati leo

    [​IMG]
    Jaji Mwendwa Malecele akiwa miongoni mwa majaji waliohdhuria sherehe hizo
    [​IMG]
    Hongera sana kijana anasema Mh. Said el Maamry kwa Ridhiwani Kikwete
    [​IMG]

    Waandishi wakimpiga maswali Ridhiwani

    [​IMG]


    Baadhi ya wadau waliopata hati za uwakili leo
    [​IMG]
    Ridhiwani akiwa na nduguze
    [​IMG]
    Ridhiwani na wadau
    [​IMG]
    Hongera mwanangu anasema Mama Salma Kikwete
    huku Jaji Mkuu Mh. Augustino Ramadhani akishuhudia
    [​IMG]
    ankal naye alikuwepo
    [​IMG]













    (c) MICHUZI
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mh, zingatia haki dogo.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    bado kidogo watamteua kuwa jaji, hililinchi bwana yaani jaji mkuu unakaa kupiga picha na hako kajamaa badala ya kuwahi kutoa hukumu za haki au nawewe ndo kujipendekeza tu kwa mkulu.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Ridhiwani, zingatia haki! Mwanasheria asiyezingatia haki ni binadamu hatari kuliko binadamu yeyote duniani!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo kazi yako watanzania tunakutegemea kwenye hiyo kazi sio siasa.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Hongera kijana.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Hongera kwake aila tatizo ni kuwa kashakunya sumu ya siasa ndo atahamia kabisa siasani na kuachana na fani!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na credibility yake; kwani nasikia huko Mlimani alikwisha pigwa disco ila mambo yakafanyika na kuonekana amefauru!!!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,272
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Na hii publicity yooote ni sababu ya UWEZO au JINA LAKE??....walikuwa 128 lakini vyombo vya habari na bahasha vimemmulika yeye tu duh :whistle:
     
  10. L

    LANGUJICHO New Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Jun 25, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usishangae dogo, unasema ali disco??? hujui kuna mpaka degree za kuvua tissue kwa wale dada zetu warembo, wee shangaa tu mjini hapa, watu wanatoa uroda wanapata magamba ya maana
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :mmph: am sure this is publicity is another poor man's propaganda to political mileage, the timing too is very questionable. Very soon we will hear the fela being addressed as advocate kikwete..... does he have the brains?????????
     
  12. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    huyo mwanamke wa kwanza kapiga picha na majaji kwa sababu na yeye kijana wake ni muhitimu au??
     
  13. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jaji Mkuu full kujipendekeza kwa Mrs Prezidaa mmh
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,042
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    haki ni msamiati usio na maana kwa mtu yeyote kama huyo. hasa aliye ndani ya mtandao
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Watanzania kwa kujikomba hawajambo.

    Ni jambo la fedheha kwa state machinery kutumia vibaya fweza za walipa kodi, hii yote ni unnecessary na ni aibu kwa serikali masikini ambayo kila uchwao tunalia na kutembeza bakuli. Aibu hii itamkumba kikwete na nduguze.
     
  16. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #16
    Jun 25, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi nashangaa!:dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance:
     
  17. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #17
    Jun 25, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Michuzi anataka kuweka himaya ya kifisadi juu ya vichwa vya Watanzania...........:smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling::smiling:
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    An achievement!..Hongera!!..ANGALIZO:Ukiamua kuwa mtu wa sheria na mambo ya haki, basi nauwe huyo..Sio mara leo unatembeza fomu za baba, mara mwenyekiti wa vijana...we do not gonna make a difference WITH THE OTHER LIERS!
     
  19. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuna haki bongo??
    kumejaa ushambenga kama ivo
    puuuuh
     
  20. R

    Renegade JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,408
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Hongera kijana, Una Nafasi n zuri ya kufanya mambo mazuri kwa ajili ya nchi yako, usitumie kivuli , Tumia akili ,elimu na Busara uliyonayo ili uweze kufikia matarajio yako.
     
Loading...