Hongera kwa Kafulila kuanzisha kituo cha Redio

mayuni

JF-Expert Member
Apr 23, 2012
404
195
Heeeeeheeeee let's get on....

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Fringe

Senior Member
Jul 5, 2011
178
0
Kituo anakianzisha na mke aliyempora kutoka kwa Zitto,

Vijana wanqvurugana hawa mpaka mademu wanapeana pafu,

Hongera Kafulila
Yericko Nyerere, Kumbe kafulila kapora demu wa Zitto? Dah amemuiga tabia Babu slaa alivyopora mke ya mtu....toka utumishi wa Mungu uliotukuka wa kuishi kiseja mpka kupora wake za watu.....shame on u kafulila,Shame on u slaa!

Any ways,nasikia na wewe unaongoza kutongoza na kukataliwa huko twitter,ni kweli?
 
Last edited by a moderator:

gastone

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
329
0
Kituo anakianzisha na mke aliyempora kutoka kwa Zitto,

Vijana wanqvurugana hawa mpaka mademu wanapeana pafu,

Hongera Kafulila

acha wivu wa kike kamanda, ingekuwa ni mbowe ameanzisha kituo usingepongeza regardless ya uzinzi wake uliothibitika?!
 

sexologist

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
2,287
1,195
Ngoja kwanza huyo Scholastica Mazula ndio yule aliyekuwa mtangazaji wa Radio Tumaini?
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,592
2,000
Yericko Nyerere, Kumbe kafulila kapora demu wa Zitto? Dah amemuiga tabia Babu slaa alivyopora mke ya mtu....toka utumishi wa Mungu uliotukuka wa kuishi kiseja mpka kupora wake za watu.....shame on u kafulila,Shame on u slaa!

Any ways,nasikia na wewe unaongoza kutongoza na kukataliwa huko twitter,ni kweli?

Heh mkuu umeifufua tena hii ID ?
 
Last edited by a moderator:

Mabreka

JF-Expert Member
Aug 29, 2012
709
0
Jamani mbona mmesahau kuweka picha ya shemeji yetu!
1511393_676194599068739_1078549110_a.jpg

ndo huyu?
 

Pagija

JF-Expert Member
Dec 6, 2013
380
0
Kituo anakianzisha na mke aliyempora kutoka kwa Zitto,

Vijana wanqvurugana hawa mpaka mademu wanapeana pafu,

Hongera Kafulila

wewe dogo hauwezi kufikia uwezo kisiasa wa kafuliala hata robo,utaishia kufanya siasa za maji taka hapo CDM mwisowe nawewe utatuhumiwa uhaini na usaliti........lakini hamna kitu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom