Honeymoon Ya Preta

Honeymoon Ya Preta

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Kwa wale ambao walikua hawajui Honeymoon ya Preta ilifanyikia wapi baada ya kuolewa na yule mwanaume wa ukweli basi ndio hapa!
Preta Honeymoon.jpg
 
Preta njoo ujibu hoja maana Ndallo kachanyikiwa kabisa ni kama anazunguka mbuyu ti. Nawe Ndallo mwanaume wa ukweli ndiye yupi sasa?????
 
Last edited by a moderator:
Style mpya hii ya kutongozea labda Preta ataingia king
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom