Honeymoon Ya Preta

Honeymoon Ya Preta

Preta amegoma kutoa tamko juu ya tuhuma/tetesi hizi, nadhan labda kaamua kuwasiliana moja kwa moja na Ndallo kupitia PM
 
Last edited by a moderator:
Kwa wale ambao walikua hawajui Honeymoon ya Preta ilifanyikia wapi baada ya kuolewa na yule mwanaume wa ukweli basi ndio hapa!
View attachment 63452

he he he...yaani Ndallo kukutumia picha ndio imekuwa nongwa sio......lakini bora hukuweka ile ya Migingo.....

 
Last edited by a moderator:
si kuna siku nilimuona preta anatoa kisu karibu na nanihino inamaana ameghairi na ameamua kutoa haya.
 
Back
Top Bottom