Paula kilaki
JF-Expert Member
- Jun 26, 2014
- 1,909
- 1,290
Hivi kumbe Kiba alitoa nyimbo kwa nia ya kuja kumfuta Diamond kwenye ramani ya muziki???? Ndo Kiba aliwaambieni hivyo au hisia zenu tu tokana na mapokezi ya mashabiki?
sidhani kama umesahau, zile mbwembwe alizokuja nazo za back of the king, alianza na huu usemi nimekuja kuchukua kiti changu, (akae miaka mitatu benchi ategemee atakuwa kwenye nafasi ile ile?? hell NOO!!)
akaona hiyo hainogi ataonekana kumbe alishapitwa, akabadilisha nimekuja kufuta vumbi tu kiti changu akimaanisha hakijawahi kukaliwa na mtu, hapa ndipo aliponichefua, kwani wakati anaongea kwa nyodo hizi diamond alishaufikisha mziki wa bongo flava katika level ambayo hakuna msanii wa bongo aliyekwisha ufikisha pale.